Kết quả Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar - VĐQG Peru
Cultural Santa Rosa
FBC Melgar- L. Pretel 27' (phản lưới)
- B. Cuesta 36'
- C. Bordacahar 59'
Nhận định trước trận Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar - VĐQG Peru
Trận đấu Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar tại VĐQG Peru đã kết thúc với kết quả FBC Melgar thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Cultural Santa Rosa có 31% khả năng thắng, hòa 27% và FBC Melgar thắng 42%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FBC Melgar hoặc Cultural Santa Rosa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Cultural Santa Rosa có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 2 trận thua trước FBC Melgar trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Cultural Santa Rosa
#8
43 điểm · 28 trận
12T-7H-9B
FBC Melgar
#4
47 điểm · 28 trận
13T-8H-7B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Cultural Santa Rosa 2.95 - Hòa 3.40 - FBC Melgar 2.28.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 2.15 | 1.67 | 2.50 / 1.85 | 1.90 | 2.95 | 3.40 | 2.28 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.70 | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 3.35 | 2.15 | 2.85 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 3.00 | 3.40 | 2.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.70 | — | — | 3.60 | 2.20 | 2.88 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.57 | 2.20 | 2.50 / 1.87 | 1.80 | 2.95 | 3.40 | 2.35 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.77 | 1.90 | 3.35 | 2.20 | 2.90 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.74 | 1.96 | 2.50 / 1.88 | 1.87 | 2.89 | 3.32 | 2.35 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.00 | 1.72 | 1.00 / 1.85 | 1.88 | 3.63 | 2.07 | 2.93 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.79 | 2.04 | 2.50 / 1.91 | 1.89 | 2.87 | 3.31 | 2.34 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.00 | 1.73 | 1.00 / 1.79 | 1.93 | 3.27 | 2.16 | 2.85 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 3.00 / 1.80 | 2.00 | 3.50 / 7.40 | 1.10 | 201.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Clausura - 5 VĐQG Peru
- 15/08KTAtletico GrauComerciantes Unidos10
- 15/08KTCuscoJuan Pablo II College20
- 16/08KTADTAlianza Atletico11
- 16/08KTAlianza LimaUTC10
- 16/08KTSporting CristalSport Huancayo41
- 17/08KTUCV MoqueguaSport Boys11
- 17/08KTFC CajamarcaUniversitario23
- 17/08KTCiencianoDeportivo Garcilaso00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Cultural Santa Rosa 0-3 FBC Melgar (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: L. Pretel 27' (phản lưới), B. Cuesta 36', C. Bordacahar 59' cho FBC Melgar.
Trận Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar thuộc khuôn khổ VĐQG Peru đã diễn ra lúc 03:30 ngày 16/08.
Trận Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar đá ở sân nào?
Trận đấu Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar đã diễn ra trên sân Estadio Municipal Los Chankas tại Andahuaylas.
Tỷ lệ dự đoán trận Cultural Santa Rosa vs FBC Melgar như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Cultural Santa Rosa có 31% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, FBC Melgar thắng 42%.
Lịch sử đối đầu giữa Cultural Santa Rosa và FBC Melgar thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Cultural Santa Rosa thắng 1, hòa 2, thua 2.
