Kết quả CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv - Cúp C2 Châu Âu
CSKA Sofia
Maccabi Tel Aviv- S. Sensi 66'
- D. Peretz 12'
- E. Sokler 61'
- F. Lapoukhov 69' (phản lưới)
Nhận định trước trận CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv - Cúp C2 Châu Âu
Trận đấu CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv tại Cúp C2 Châu Âu đã kết thúc với kết quả Maccabi Tel Aviv thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá CSKA Sofia có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Maccabi Tel Aviv thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CSKA Sofia hoặc hòa. Về hiệu suất ghi bàn, CSKA Sofia đang vượt trội hơn hẳn Maccabi Tel Aviv (100% so với 0%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, CSKA Sofia ghi trung bình 1.8 bàn và để thủng lưới 0.6 bàn/trận, trong khi Maccabi Tel Aviv ghi 2.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, CSKA Sofia có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Maccabi Tel Aviv trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
CSKA Sofia
Chưa có dữ liệu BXH
Maccabi Tel Aviv
#36
1 điểm · 8 trận
0T-1H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: CSKA Sofia 2.28 - Hòa 3.45 - Maccabi Tel Aviv 2.92.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.67 | 2.15 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.28 | 3.45 | 2.92 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 2.00 | 1.50 / 2.80 | 1.38 | 2.88 | 2.10 | 3.35 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.35 | 3.20 | 2.88 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | — | — | 2.88 | 2.05 | 3.50 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.17 | 1.58 | 2.25 / 1.82 | 1.84 | 2.25 | 3.15 | 3.10 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.96 | 1.72 | 2.88 | 2.10 | 3.65 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 2.05 | 1.84 | 2.50 / 1.99 | 1.90 | 2.40 | 3.45 | 3.08 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.03 | 1.00 / 1.86 | 1.88 | 2.91 | 2.07 | 3.60 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 2.03 | 1.82 | 2.50 / 1.93 | 1.88 | 2.34 | 3.45 | 2.96 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.15 | 1.00 / 1.88 | 1.93 | 2.98 | 2.18 | 3.74 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 2.35 | 1.58 | 4.50 / 6.00 | 1.13 | 101.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu
- 05/08KTLarneSaburtalo00
- 05/08KTShamrock RoversEgnatia Rrogozhinë31
- 06/08KTFerencvarosi TCGornik Zabrze10
- 06/08KTKuPSUniversitatea Craiova11
- 06/08KTJagielloniaRangers21
- 06/08KTMaccabi Tel AvivCSKA Sofia03
- 07/08KTLincoln Red Imps FCOmonia Nicosia11
- 07/08KTRed Bull SalzburgPafos10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số CSKA Sofia 1-3 Maccabi Tel Aviv (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: S. Sensi 66' cho CSKA Sofia; D. Peretz 12', E. Sokler 61', F. Lapoukhov 69' (phản lưới) cho Maccabi Tel Aviv.
Trận CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu đã diễn ra lúc 01:00 ngày 14/08.
Trận CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv đá ở sân nào?
Trận đấu CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv đã diễn ra trên sân National Stadium Vasil Levski tại Sofia.
Tỷ lệ dự đoán trận CSKA Sofia vs Maccabi Tel Aviv như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CSKA Sofia có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Maccabi Tel Aviv thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa CSKA Sofia và Maccabi Tel Aviv thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, CSKA Sofia thắng 1, hòa 0, thua 0.
