Kết quả Csakvar vs Kozarmisleny FC - Hạng 2 Hungary
Csakvar
Kozarmisleny FC- Không rõ 35'
- Không rõ 90+4'
Nhận định trước trận Csakvar vs Kozarmisleny FC - Hạng 2 Hungary
Trận đấu Csakvar vs Kozarmisleny FC tại Hạng 2 Hungary đã kết thúc với kết quả Csakvar thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Csakvar có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Kozarmisleny FC thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Csakvar hoặc hòa. Về khả năng tấn công, Csakvar đang vượt trội hơn hẳn Kozarmisleny FC (67% so với 33%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Csakvar ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 2.5 bàn/trận, trong khi Kozarmisleny FC ghi 0.5 và để thủng 3.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Csakvar có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước Kozarmisleny FC trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 07/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Csakvar
#15
4 điểm · 9 trận
1T-1H-7B
Kozarmisleny FC
#16
4 điểm · 9 trận
1T-1H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Csakvar với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Csakvar 2.25 - Hòa 3.30 - Kozarmisleny FC 2.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.83 | 1.77 | 2.25 | 3.30 | 2.70 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 1.95 | 1.50 / 2.55 | 1.38 | 2.85 | 2.15 | 3.30 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 2.25 | 3.30 | 2.70 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | — | — | 2.88 | 2.20 | 3.25 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.85 | 1.78 | 2.33 | 2.95 | 2.75 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.99 | 1.71 | 2.50 / 1.87 | 1.82 | 2.34 | 3.18 | 2.79 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 1.93 | 1.00 / 1.84 | 1.84 | 2.93 | 2.05 | 3.56 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.83 | 1.98 | 1.50 / 6.40 | 1.12 | 1.01 | 23.00 | 101.00 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Hungary
- 08/08KTGyirmot SEKazincbarcikai22
- 08/08KTTiszakecske FCMezokovesd-zsory10
- 08/08KTFehérvár FCSzeged 201110
- 08/08KTAjkaKarcag SE11
- 08/08KTBVSCKecskeméti TE01
- 09/08KTSoroksarDiosgyori VTK40
- 09/08KTSzentlőrinc SENagykanizsai ULE10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Csakvar vs Kozarmisleny FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Csakvar 2-0 Kozarmisleny FC (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Không rõ 35', Không rõ 90+4' cho Csakvar.
Trận Csakvar vs Kozarmisleny FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Csakvar vs Kozarmisleny FC thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 22:30 ngày 09/08.
Trận Csakvar vs Kozarmisleny FC đá ở sân nào?
Trận đấu Csakvar vs Kozarmisleny FC đã diễn ra trên sân Tersztyanszky Odon Sportkozpont tại Csakvar.
Tỷ lệ dự đoán trận Csakvar vs Kozarmisleny FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Csakvar có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Kozarmisleny FC thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Csakvar và Kozarmisleny FC thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Csakvar thắng 3, hòa 2, thua 4.
