Kết quả Colchester United U21 vs Barnsley U21 - Professional Development League
Colchester United U21
Barnsley U21- Không rõ 10'
- Không rõ 18'
- Không rõ 45+3'
- Không rõ 1'
- Không rõ 4'
- Không rõ 11'
- Không rõ 43'
Nhận định trước trận Colchester United U21 vs Barnsley U21 - Professional Development League
Colchester United U21 vs Barnsley U21 (Professional Development League) đã khép lại với kết quả Barnsley U21 thắng 4-3. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Barnsley U21 với tỷ lệ 52%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Barnsley U21 hoặc Colchester United U21, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Lịch sử đối đầu 4 trận gần nhất giữa 2 đội: Colchester United U21 thắng 1, hòa 1, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 02/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Colchester United U21
#14
6 điểm · 7 trận
2T-0H-5B
Barnsley U21
#10
7 điểm · 6 trận
2T-1H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Barnsley U21 được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Colchester United U21 3.40 - Hòa 3.95 - Barnsley U21 1.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.77 | 3.50 / 1.85 | 1.85 | 3.40 | 3.95 | 1.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.85 | 1.83 | 3.55 | 2.55 | 2.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.36 | 3.00 | 3.10 | 4.20 | 1.80 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.85 | 1.95 | — | — | 3.40 | 2.62 | 2.25 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.92 | 1.72 | 2.80 | 3.95 | 1.97 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.91 | 1.70 | 3.10 | 2.50 | 2.48 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.72 | 1.96 | 3.50 / 1.88 | 1.81 | 3.42 | 4.10 | 1.77 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 1.84 | 1.50 / 1.93 | 1.76 | 3.68 | 2.56 | 2.23 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.75 / 1.83 | 1.96 | 3.50 / 1.93 | 1.86 | 3.46 | 4.28 | 1.76 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.92 | 1.85 | 1.50 / 1.98 | 1.80 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 2.08 | 1.73 | 8.25 / 2.00 | 1.80 | 9.00 | 4.33 | 1.30 |
Trận khác vòng Professional Development League
- 23/08KTBarnsley U21Charlton Athletic U2122
- 25/08KTSwansea City U21Peterborough United U2123
- 25/08KTMillwall U21Huddersfield Town U2124
- 25/08KTCoventry City U21Fleetwood Town U2112
- 25/08KTWigan Athletic U21Cardiff City U2125
- 25/08KTBolton Wanderers Res.Colchester United U2170
- 25/08KTQueens Park Rangers U21Hull City U2133
- 31/08KTBolton Wanderers Res.Coventry City U2131
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Colchester United U21 vs Barnsley U21 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Colchester United U21 3-4 Barnsley U21 (hiệp 1: 3-4). Ghi bàn: Không rõ 10', Không rõ 18', Không rõ 45+3' cho Colchester United U21; Không rõ 1', Không rõ 4', Không rõ 11', Không rõ 43' cho Barnsley U21.
Trận Colchester United U21 vs Barnsley U21 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Colchester United U21 vs Barnsley U21 thuộc khuôn khổ Professional Development League đã diễn ra lúc 01:00 ngày 02/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Colchester United U21 vs Barnsley U21 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Colchester United U21 có 26% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 21%, Barnsley U21 thắng 52%.
Lịch sử đối đầu giữa Colchester United U21 và Barnsley U21 thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Colchester United U21 thắng 1, hòa 1, thua 2.
