Soi kèo, nhận định CO Medenine vs Olympique du Kef - Hạng 2 Tunisia
CO Medenine
Olympique du KefNhận định, soi kèo CO Medenine vs Olympique du Kef - Hạng 2 Tunisia
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, CO Medenine được đánh giá 0% khả năng thắng, hòa 50% và Olympique du Kef thắng 50% trong trận CO Medenine vs Olympique du Kef thuộc khuôn khổ Hạng 2 Tunisia. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa hòa hoặc Olympique du Kef. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Olympique du Kef (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, CO Medenine ghi trung bình 0.3 bàn và để thủng lưới 2.3 bàn/trận, trong khi Olympique du Kef ghi 1.0 và để thủng 1.3 bàn/trận. Trên bảng xếp hạng Hạng 2 Tunisia, Olympique du Kef đang xếp hạng 19 với 4 điểm, trong khi CO Medenine xếp hạng 28 với 0 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 21/10/2026.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
🎯 Dự đoán kết quả CO Medenine vs Olympique du Kef
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa hòa hoặc Olympique du Kef
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
CO Medenine
Olympique du Kef
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Olympique du Kef (hạng 19) đang nhỉnh hơn hẳn CO Medenine (hạng 28) — chênh lệch 9 bậc.
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 21/10/2026.
Trận khác vòng 6 Hạng 2 Tunisia
- 27/1020:30ArianaAS Kasserinevs
- 27/1020:30BouchammaKalaâ Sportvs
- 27/1020:30JS KairouanaiseEGS Gafsavs
- 27/1020:30MoknineKsour Essefvs
- 27/1020:30RedeyefJendouba Sportvs
- 27/1020:30Stade GabesienKorbavs
Câu hỏi thường gặp
Trận CO Medenine vs Olympique du Kef diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CO Medenine vs Olympique du Kef thuộc khuôn khổ Hạng 2 Tunisia diễn ra lúc 20:30 ngày 27/10.
Tỷ lệ dự đoán trận CO Medenine vs Olympique du Kef như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CO Medenine có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Olympique du Kef thắng 50%.
