Kết quả Club Sando vs Delfines Del Este - CONCACAF Caribbean Club Championship
Club Sando
Delfines Del EsteNhận định trước trận Club Sando vs Delfines Del Este - CONCACAF Caribbean Club Championship
Club Sando vs Delfines Del Este (CONCACAF Caribbean Club Championship) đã khép lại với kết quả hòa 0-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Club Sando với tỷ lệ 54%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Club Sando hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.75), Club Sando được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Club Sando 1.70 - Hòa 3.60 - Delfines Del Este 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.20 | 1.62 | 1.70 | 3.40 | 4.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.48 | 2.40 | 2.35 | 2.00 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.25 | 1.62 | 1.70 | 3.60 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | 2.30 | 2.05 | 5.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.89 | 1.74 | 2.25 / 1.91 | 1.78 | 1.68 | 3.45 | 4.64 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.83 | 1.81 | 1.00 / 2.06 | 1.66 | 2.30 | 2.03 | 5.47 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 2.05 | 0.50 / 7.80 | 1.09 | 19.00 | 1.02 | 19.00 |
Trận khác · Group Stage - 4 CONCACAF Caribbean Club Championship
Xem tất cả kết quả CONCACAF Caribbean Club ChampionshipCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Club Sando vs Delfines Del Este thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Club Sando 0-0 Delfines Del Este (hiệp 1: 0-0).
Trận Club Sando vs Delfines Del Este diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Club Sando vs Delfines Del Este thuộc khuôn khổ CONCACAF Caribbean Club Championship đã diễn ra lúc 06:00 ngày 09/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Club Sando vs Delfines Del Este như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Club Sando có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Delfines Del Este thắng 20%.
