Kết quả Club Guarani vs Sportivo Luqueno - VĐQG Paraguay
Club Guarani
Sportivo LuquenoNhận định trước trận Club Guarani vs Sportivo Luqueno - VĐQG Paraguay
Club Guarani vs Sportivo Luqueno (VĐQG Paraguay) đã khép lại với kết quả Sportivo Luqueno thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Club Guarani với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Club Guarani hoặc hòa. Club Guarani cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Sportivo Luqueno trong giai đoạn gần đây (58% - 42%). Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Club Guarani thắng 6, hòa 2, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Club Guarani
#6
22 điểm · 14 trận
5T-7H-2B
Sportivo Luqueno
#9
13 điểm · 14 trận
4T-1H-9B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-0.50), Club Guarani được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Club Guarani 1.94 - Hòa 3.25 - Sportivo Luqueno 3.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.91 | 1.80 | 2.50 / 2.15 | 1.65 | 1.94 | 3.25 | 3.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.48 | 2.45 | 0.50 / 1.42 | 2.65 | 2.55 | 2.05 | 4.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 2.30 | 1.60 | 1.95 | 3.20 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.20 | 1.65 | — | — | 2.75 | 2.05 | 4.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.84 | 1.83 | 2.25 / 1.75 | 1.93 | 1.88 | 3.40 | 3.90 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.86 | 1.81 | 2.40 | 2.12 | 4.25 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.74 | 2.01 | 2.25 / 1.96 | 1.78 | 2.06 | 3.16 | 3.74 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.12 | 1.61 | 0.75 / 1.67 | 2.02 | 2.71 | 1.91 | 4.45 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.79 | 2.09 | 2.25 / 2.03 | 1.82 | 2.09 | 3.15 | 3.90 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.14 | 1.72 | 0.75 / 1.70 | 2.18 | 2.75 | 2.10 | 4.60 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.68 | 2.15 | 3.50 / 7.80 | 1.09 | 501.00 | 21.00 | 1.02 |
Trận khác · Clausura - 1 VĐQG Paraguay
- 25/07KT2 de MayoRubio NU10
- 25/07KTCerro PortenoSportivo Trinidense12
- 26/07KTDeportivo RecoletaClub Sp. San Lorenzo11
- 26/07KTSportivo AmelianoNacional Asuncion11
- 27/07KTOlimpiaLibertad Asuncion01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Club Guarani vs Sportivo Luqueno thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Club Guarani 1-2 Sportivo Luqueno (hiệp 1: 0-0).
Trận Club Guarani vs Sportivo Luqueno diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Club Guarani vs Sportivo Luqueno thuộc khuôn khổ VĐQG Paraguay đã diễn ra lúc 04:30 ngày 27/07.
Trận Club Guarani vs Sportivo Luqueno đá ở sân nào?
Trận đấu Club Guarani vs Sportivo Luqueno đã diễn ra trên sân Estadio Rogelio Livieres tại Capiata.
Tỷ lệ dự đoán trận Club Guarani vs Sportivo Luqueno như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Club Guarani có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Sportivo Luqueno thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Club Guarani và Sportivo Luqueno thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Club Guarani thắng 6, hòa 2, thua 2.
