Kết quả Club Guarani vs Rubio NU - VĐQG Paraguay
Club Guarani
Rubio NU- J. Garcia 67'
- M. Anasco 78'
- C. Gimenez 45'
- B. Blasi 53'
- W. Mendieta 54'
Nhận định trước trận Club Guarani vs Rubio NU - VĐQG Paraguay
Trận đấu Club Guarani vs Rubio NU tại VĐQG Paraguay đã kết thúc với kết quả Rubio NU thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Club Guarani có 49% khả năng thắng, hòa 28% và Rubio NU thắng 22%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Club Guarani hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Club Guarani có 8 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Rubio NU trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Club Guarani
#6
22 điểm · 14 trận
5T-7H-2B
Rubio NU
#10
13 điểm · 14 trận
3T-4H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Club Guarani với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Club Guarani 1.89 - Hòa 3.20 - Rubio NU 4.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 2.20 | 1.62 | 1.89 | 3.20 | 4.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.45 | 2.55 | 0.50 / 1.42 | 2.65 | 2.55 | 2.05 | 4.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 1.83 | 3.10 | 3.90 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.60 | 2.10 | 4.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 1.88 | 2.25 / 1.82 | 1.87 | 1.84 | 3.30 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.95 | 1.71 | 2.30 | 2.02 | 4.30 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 2.15 | 1.65 | 2.25 / 1.94 | 1.80 | 1.89 | 3.30 | 4.20 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.97 | 1.71 | 0.75 / 1.67 | 2.05 | 2.50 | 1.95 | 4.90 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.91 | 1.91 | 2.25 / 1.98 | 1.83 | 1.89 | 3.31 | 4.19 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.99 | 1.81 | 1.00 / 2.16 | 1.68 | 2.54 | 2.10 | 4.91 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.75 | 2.05 | 5.50 / 7.40 | 1.10 | 501.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác · Clausura - 5 VĐQG Paraguay
- 15/08KTDeportivo Recoleta2 de Mayo12
- 16/08KTSportivo TrinidenseNacional Asuncion11
- 16/08KTCerro PortenoClub Sp. San Lorenzo10
- 17/08KTSportivo LuquenoLibertad Asuncion12
- 17/08KTOlimpiaSportivo Ameliano21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Club Guarani vs Rubio NU thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Club Guarani 2-3 Rubio NU (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: J. Garcia 67', M. Anasco 78' cho Club Guarani; C. Gimenez 45', B. Blasi 53', W. Mendieta 54' cho Rubio NU.
Trận Club Guarani vs Rubio NU diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Club Guarani vs Rubio NU thuộc khuôn khổ VĐQG Paraguay đã diễn ra lúc 02:00 ngày 16/08.
Trận Club Guarani vs Rubio NU đá ở sân nào?
Trận đấu Club Guarani vs Rubio NU đã diễn ra trên sân Estadio Rogelio Livieres tại Asuncion.
Tỷ lệ dự đoán trận Club Guarani vs Rubio NU như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Club Guarani có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Rubio NU thắng 22%.
Lịch sử đối đầu giữa Club Guarani và Rubio NU thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Club Guarani thắng 8, hòa 0, thua 1.
