Kết quả Club Brugge II vs Seraing United - Hạng 2 Bỉ
Club Brugge II
Seraing UnitedNhận định trước trận Club Brugge II vs Seraing United - Hạng 2 Bỉ
Trận đấu Club Brugge II vs Seraing United tại Hạng 2 Bỉ đã kết thúc với kết quả Club Brugge II thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Club Brugge II có 41% khả năng thắng, hòa 27% và Seraing United thắng 32%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Club Brugge II hoặc Seraing United, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Club Brugge II có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 5 trận thua trước Seraing United trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 22/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Club Brugge II
#9
8 điểm · 6 trận
2T-2H-2B
Seraing United
#14
2 điểm · 6 trận
0T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Club Brugge II 2.30 - Hòa 3.35 - Seraing United 2.85.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.67 | 2.10 | 2.50 / 1.80 | 1.93 | 2.30 | 3.35 | 2.85 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 2.00 | 1.50 / 2.55 | 1.45 | 2.85 | 2.15 | 3.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.15 | 3.30 | 2.80 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.10 | — | — | 2.88 | 2.25 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 2.10 | 1.62 | 2.50 / 1.72 | 1.96 | 2.15 | 3.35 | 2.95 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.65 | 2.07 | 2.70 | 2.30 | 3.45 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.78 | 2.50 / 1.78 | 1.93 | 2.19 | 3.32 | 2.93 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.66 | 2.04 | 1.00 / 1.72 | 1.99 | 2.77 | 2.14 | 3.62 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.99 | 1.87 | 2.50 / 1.84 | 2.00 | 2.28 | 3.57 | 3.02 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.17 | 1.00 / 1.76 | 2.09 | 2.88 | 2.31 | 3.64 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 1.80 | 2.00 | 4.50 / 6.40 | 1.12 | 1.01 | 23.00 | 501.00 |
Trận khác vòng 2 Hạng 2 Bỉ
- 22/08KTLokeren-TemseAS Eupen21
- 22/08KTRSC Anderlecht IIExcelsior Virton01
- 22/08KTDenderBeerschot VA20
- 23/08KTK. Lierse S.K.Patro Eisden21
- 23/08KTKRC Genk IILiège23
- 24/08KTFrancs BorainsSporting Hasselt01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Club Brugge II vs Seraing United thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Club Brugge II 3-2 Seraing United (hiệp 1: 1-0).
Trận Club Brugge II vs Seraing United diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Club Brugge II vs Seraing United thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bỉ đã diễn ra lúc 21:00 ngày 22/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Club Brugge II vs Seraing United như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Club Brugge II có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Seraing United thắng 32%.
Lịch sử đối đầu giữa Club Brugge II và Seraing United thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Club Brugge II thắng 2, hòa 2, thua 5.
