Kết quả Chrobry Głogów vs Warta Poznań - Giao hữu CLB
Chrobry Głogów
Warta Poznań- Không rõ 90+1'
- Không rõ 21'
- Không rõ 45+5'
- Không rõ 90+1'
Nhận định trước trận Chrobry Głogów vs Warta Poznań - Giao hữu CLB
Trận đấu Chrobry Głogów vs Warta Poznań tại Giao hữu CLB đã kết thúc với kết quả Warta Poznań thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Chrobry Głogów có 40% khả năng thắng, hòa 24% và Warta Poznań thắng 37%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Chrobry Głogów hoặc Warta Poznań, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Chrobry Głogów có 3 trận thắng, 4 trận hòa và 3 trận thua trước Warta Poznań trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/10/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Chrobry Głogów 2.25 - Hòa 3.60 - Warta Poznań 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 2.25 | 3.60 | 2.55 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.88 | 2.30 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.80 | 1.92 | 2.75 / 1.74 | 1.89 | 2.35 | 3.90 | 2.54 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 1.87 | 1.25 / 2.00 | 1.79 | 3.06 | 2.40 | 3.24 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.79 | 1.93 | 2.75 / 1.76 | 1.95 | 2.37 | 3.21 | 2.56 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.79 | 1.91 | 1.25 / 1.95 | 1.75 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 2.00 / 1.88 | 1.93 | 3.50 / 2.03 | 1.78 | 17.00 | 9.00 | 1.07 |
Trận khác · Club Friendlies Giao hữu CLB
- 03/10KTAustria LustenauFC Schalke 0401
- 03/10KTLlapiShkendija10
- 03/10KTRodezInter Club d'Escaldes20
- 03/10KTBrühlFC ST. Gallen33
- 03/10KTLazioJuve Stabia33
- 03/10KTRosenborgOstersunds FK20
- 03/10KTKundlWacker Innsbruck05
- 03/10KTFC St. PauliBorussia Mönchengladbach11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Chrobry Głogów vs Warta Poznań thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Chrobry Głogów 1-3 Warta Poznań (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: Không rõ 90+1' cho Chrobry Głogów; Không rõ 21', Không rõ 45+5', Không rõ 90+1' cho Warta Poznań.
Trận Chrobry Głogów vs Warta Poznań diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Chrobry Głogów vs Warta Poznań thuộc khuôn khổ Giao hữu CLB đã diễn ra lúc 17:00 ngày 03/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Chrobry Głogów vs Warta Poznań như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Chrobry Głogów có 40% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Warta Poznań thắng 37%.
Lịch sử đối đầu giữa Chrobry Głogów và Warta Poznań thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Chrobry Głogów thắng 3, hòa 4, thua 3.
