Kết quả Chrobry Głogów vs Podbeskidzie - Hạng nhất Ba Lan
Chrobry Głogów
PodbeskidzieNhận định trước trận Chrobry Głogów vs Podbeskidzie - Hạng nhất Ba Lan
Trận đấu Chrobry Głogów vs Podbeskidzie tại Hạng nhất Ba Lan đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Chrobry Głogów có 35% khả năng thắng, hòa 28% và Podbeskidzie thắng 37%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Podbeskidzie hoặc Chrobry Głogów, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Chrobry Głogów có 4 trận thắng, 1 trận hòa và 4 trận thua trước Podbeskidzie trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 15/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Chrobry Głogów
#10
12 điểm · 10 trận
3T-3H-4B
Podbeskidzie
#15
11 điểm · 10 trận
1T-8H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Chrobry Głogów 2.50 - Hòa 3.40 - Podbeskidzie 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.83 | 2.50 / 1.77 | 1.95 | 2.50 | 3.40 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.48 | 3.00 | 2.25 | 2.95 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 2.55 | 3.30 | 2.55 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | — | — | 3.10 | 2.30 | 3.10 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.80 | 1.83 | 2.48 | 3.20 | 2.48 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.50 | 1.40 | 3.05 | 2.17 | 3.05 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.80 | 1.87 | 2.75 / 1.92 | 1.79 | 2.45 | 3.20 | 2.57 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 1.86 | 1.00 / 1.71 | 2.01 | 3.04 | 2.10 | 3.22 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 2.01 | 1.83 | 2.75 / 2.02 | 1.81 | 2.75 | 3.40 | 2.51 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 1.00 / 1.79 | 2.02 | 3.23 | 2.26 | 3.23 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 1.38 | 3.00 | 2.50 / 7.40 | 1.10 | 15.00 | 1.03 | 26.00 |
Trận khác vòng 4 Hạng nhất Ba Lan
- 14/08KTPogoń Grod. MazowieckiStal Rzeszów11
- 15/08KTRuch ChorzówLechia Gdansk10
- 15/08KTPogoń SiedlcePolonia Warszawa10
- 15/08KTOdra OpoleWarta Poznań31
- 16/08KTŁKS ŁódźNieciecza21
- 16/08KTStal MielecPolonia Bytom52
- 17/08KTUnia SkierniewiceMiedz Legnica03
- 18/08KTArka GdyniaPuszcza Niepołomice30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Chrobry Głogów vs Podbeskidzie thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Chrobry Głogów 1-1 Podbeskidzie (hiệp 1: 1-0).
Trận Chrobry Głogów vs Podbeskidzie diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Chrobry Głogów vs Podbeskidzie thuộc khuôn khổ Hạng nhất Ba Lan đã diễn ra lúc 20:30 ngày 15/08.
Trận Chrobry Głogów vs Podbeskidzie đá ở sân nào?
Trận đấu Chrobry Głogów vs Podbeskidzie đã diễn ra trên sân Stadion Chrobrego.
Tỷ lệ dự đoán trận Chrobry Głogów vs Podbeskidzie như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Chrobry Głogów có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Podbeskidzie thắng 37%.
Lịch sử đối đầu giữa Chrobry Głogów và Podbeskidzie thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Chrobry Głogów thắng 4, hòa 1, thua 4.
