Kết quả Chippa United U23 vs Mamelodi Sundowns U23 - Giải trẻ Nam Phi
Chippa United U23
Mamelodi Sundowns U23Nhận định trước trận Chippa United U23 vs Mamelodi Sundowns U23 - Giải trẻ Nam Phi
Trận đấu Chippa United U23 vs Mamelodi Sundowns U23 tại Giải trẻ Nam Phi đã kết thúc với kết quả Mamelodi Sundowns U23 thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Chippa United U23 có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 6 trận thua trước Mamelodi Sundowns U23 trong 9 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Chippa United U23
#15
3 điểm · 4 trận
1T-0H-3B
Mamelodi Sundowns U23
#6
6 điểm · 3 trận
2T-0H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Chippa United U23 vs Mamelodi Sundowns U23 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Chippa United U23 0-1 Mamelodi Sundowns U23 (hiệp 1: 0-0).
Trận Chippa United U23 vs Mamelodi Sundowns U23 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Chippa United U23 vs Mamelodi Sundowns U23 thuộc khuôn khổ Giải trẻ Nam Phi đã diễn ra lúc 15:00 ngày 15/10.
Trận Chippa United U23 vs Mamelodi Sundowns U23 đá ở sân nào?
Trận đấu Chippa United U23 vs Mamelodi Sundowns U23 đã diễn ra trên sân Wolfson Stadium tại Ibhayi, Kwazakhele.
Lịch sử đối đầu giữa Chippa United U23 và Mamelodi Sundowns U23 thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Chippa United U23 thắng 2, hòa 1, thua 6.
