Kết quả Chindia Targoviste vs Metaloglobus - Hạng 2 Romania
Chindia Targoviste
Metaloglobus- G. Honciu 45+1' (pen)
- V. Bogdan 57'
- R. Mihai 65'
- Không rõ 90+3'
Nhận định trước trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus - Hạng 2 Romania
Chindia Targoviste vs Metaloglobus (Hạng 2 Romania) đã khép lại với kết quả Chindia Targoviste thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Metaloglobus với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Metaloglobus, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Metaloglobus (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Chindia Targoviste đạt hiệu suất 0.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Metaloglobus là 0.0 - 0.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 7 trận gần nhất giữa 2 đội: Chindia Targoviste thắng 3, hòa 3, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Chindia Targoviste
#4
18 điểm · 9 trận
6T-0H-3B
Metaloglobus
#14
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.75), Chindia Targoviste được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Chindia Targoviste 1.73 - Hòa 3.60 - Metaloglobus 3.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.85 | 1.85 | 1.75 | 3.55 | 4.10 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.60 | 1.42 | 2.30 | 2.20 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 1.73 | 3.60 | 3.90 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.95 | — | — | 2.25 | 2.20 | 4.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.83 | 1.81 | 1.72 | 3.50 | 4.10 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.75 | 2.50 / 1.86 | 1.83 | 1.70 | 3.52 | 4.38 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.82 | 1.00 / 1.82 | 1.86 | 2.28 | 2.11 | 5.08 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 1.53 | 2.43 | 4.50 / 7.00 | 1.10 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác vòng 2 Hạng 2 Romania
- 07/08KTUnirea SloboziaGloria Bistriţa03
- 08/08KTConcordiaBihor Oradea20
- 08/08KTSlatinaCS Dinamo București51
- 08/08KTAFC HermannstadtCSM Reşiţa00
- 08/08KTŞtefăneştiDumbrăviţa10
- 08/08KTCSA Steaua BucureştiCSM Ramnicu Valcea12
- 08/08KTMetalul BuzăuCS Afumati31
- 08/08KTPopești-LeordeniFC Bacau32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Chindia Targoviste 3-1 Metaloglobus (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: G. Honciu 45+1' (phạt đền), V. Bogdan 57', R. Mihai 65' cho Chindia Targoviste; Không rõ 90+3' cho Metaloglobus.
Trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Chindia Targoviste vs Metaloglobus thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 20:30 ngày 09/08.
Trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus đá ở sân nào?
Trận đấu Chindia Targoviste vs Metaloglobus đã diễn ra trên sân Stadionul Eugen Popescu tại Targoviste.
Tỷ lệ dự đoán trận Chindia Targoviste vs Metaloglobus như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Chindia Targoviste có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Metaloglobus thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Chindia Targoviste và Metaloglobus thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Chindia Targoviste thắng 3, hòa 3, thua 1.
