Soi kèo, nhận định Chindia Targoviste vs CSM Satu Mare - Hạng 2 Romania
Chindia Targoviste
CSM Satu MareNhận định, soi kèo Chindia Targoviste vs CSM Satu Mare - Hạng 2 Romania
Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Chindia Targoviste thắng 1, hòa 0, thua 0.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Chindia Targoviste (hạng 6) đang nhỉnh hơn hẳn CSM Satu Mare (hạng 19) — chênh lệch 13 bậc. Chindia Targoviste có thành tích sân nhà 3 thắng - 0 hòa - 1 thua trong 4 trận (tỷ lệ thắng 75%). Ngược lại, CSM Satu Mare trên sân khách chỉ thắng 0% số trận đã đấu.
Lịch sử đối đầu
Trận khác vòng 11 Hạng 2 Romania
- 22/1020:00Bihor OradeaCSM Reşiţavs
- 24/1015:00Cetatea SuceavaSlatinavs
- 24/1015:00CS Dinamo BucureștiPopești-Leordenivs
- 24/1015:00Gloria BistriţaDumbrăviţavs
- 24/1015:00Metalul BuzăuŞtefăneştivs
- 24/1015:00Unirea SloboziaConcordiavs
- 24/1017:00FC Politehnica TimisoaraFC Bacauvs
- 25/1016:00CS AfumatiCSA Steaua Bucureştivs
Câu hỏi thường gặp
Trận Chindia Targoviste vs CSM Satu Mare diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Chindia Targoviste vs CSM Satu Mare thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania diễn ra lúc 16:00 ngày 25/10.
Trận Chindia Targoviste vs CSM Satu Mare đá ở sân nào?
Trận đấu Chindia Targoviste vs CSM Satu Mare diễn ra trên sân Stadionul Eugen Popescu tại Targoviste.
Lịch sử đối đầu giữa Chindia Targoviste và CSM Satu Mare thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Chindia Targoviste thắng 1, hòa 0, thua 0.
