Kết quả CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta - VĐQG Romania
CFR 1907 Cluj
Farul ConstantaNhận định trước trận CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta - VĐQG Romania
Trận đấu CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta tại VĐQG Romania đã kết thúc với kết quả hòa 0-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá CFR 1907 Cluj có 42% khả năng thắng, hòa 29% và Farul Constanta thắng 29%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CFR 1907 Cluj hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, CFR 1907 Cluj có 6 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước Farul Constanta trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
CFR 1907 Cluj
#8
16 điểm · 11 trận
5T-1H-5B
Farul Constanta
#6
17 điểm · 11 trận
4T-5H-2B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về CFR 1907 Cluj với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: CFR 1907 Cluj 1.88 - Hòa 3.50 - Farul Constanta 3.65.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 1.80 | 1.95 | 1.88 | 3.50 | 3.65 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.48 | 2.45 | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 2.40 | 2.25 | 3.90 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 2.15 | 3.10 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.05 | 1.75 | 1.50 / 2.62 | 1.44 | 2.50 | 2.25 | 4.33 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.82 | 2.50 / 1.75 | 1.93 | 1.89 | 3.50 | 3.65 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.67 | 2.05 | 2.35 | 2.20 | 3.80 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.65 | 2.15 | 2.50 / 1.79 | 1.97 | 1.91 | 3.54 | 3.74 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.99 | 1.73 | 1.00 / 1.76 | 1.98 | 2.47 | 2.14 | 4.39 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.90 | 2.50 / 2.06 | 1.80 | 2.28 | 3.19 | 3.38 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.25 | 1.66 | 1.00 / 1.92 | 1.88 | 2.86 | 2.21 | 3.96 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 0.50 / 7.40 | 1.10 | 21.00 | 1.02 | 21.00 |
Trận khác vòng 8 VĐQG Romania
- 05/09KTFC BotosaniSepsi OSK Sfantu Gheorghe50
- 05/09KTUta AradCsikszereda51
- 06/09KTDinamo BucurestiFCSB21
- 06/09KTPetrolul PloiestiCorvinul Hunedoara20
- 07/09KTOţelulRapid01
- 07/09KTFC VoluntariArges Pitesti10
- 08/09KTUniversitatea CraiovaUniversitatea Cluj40
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số CFR 1907 Cluj 0-0 Farul Constanta (hiệp 1: 0-0).
Trận CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta thuộc khuôn khổ VĐQG Romania đã diễn ra lúc 00:30 ngày 05/09.
Trận CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta đá ở sân nào?
Trận đấu CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta đã diễn ra trên sân Dr. Constantin Radulescu tại Cluj Napoca.
Tỷ lệ dự đoán trận CFR 1907 Cluj vs Farul Constanta như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CFR 1907 Cluj có 42% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Farul Constanta thắng 29%.
Lịch sử đối đầu giữa CFR 1907 Cluj và Farul Constanta thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, CFR 1907 Cluj thắng 6, hòa 1, thua 3.
