Kết quả Cerro vs Racing Montevideo - VĐQG Uruguay
Cerro
Racing Montevideo- D. Suarez 9'
Nhận định trước trận Cerro vs Racing Montevideo - VĐQG Uruguay
Cerro vs Racing Montevideo (VĐQG Uruguay) đã khép lại với kết quả Cerro thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Racing Montevideo với tỷ lệ 51%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Racing Montevideo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Cerro thắng 4, hòa 2, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Cerro
#11
36 điểm · 32 trận
10T-6H-16B
Racing Montevideo
#5
53 điểm · 32 trận
14T-11H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Racing Montevideo được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Cerro 4.33 - Hòa 3.00 - Racing Montevideo 1.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.50 / 1.95 | 1.85 | 1.50 / 1.50 | 2.50 | 4.33 | 3.00 | 1.80 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 2.02 | 0.50 / 1.53 | 2.38 | 5.50 | 1.95 | 2.60 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.61 | 2.06 | 2.00 / 1.85 | 1.77 | 4.60 | 3.04 | 1.81 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.71 | 1.97 | 0.75 / 1.81 | 1.87 | 5.73 | 1.86 | 2.55 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 1.97 | 1.88 | 2.00 / 2.01 | 1.84 | 4.75 | 3.27 | 1.87 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.81 | 2.02 | 0.75 / 1.86 | 1.94 | 5.67 | 1.99 | 2.65 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -0.75 / 1.13 | 5.90 | 1.50 / 7.80 | 1.09 | 1.03 | 17.00 | 501.00 |
Trận khác · Clausura - 5 VĐQG Uruguay
- 05/09KTAtletico TorqueCerro Largo21
- 06/09KTDanubioPenarol04
- 06/09KTDeportivo MaldonadoWanderers20
- 06/09KTCentral EspanolDefensor Sporting11
- 07/09KTClub NacionalJuventud22
- 07/09KTLiverpool MontevideoBoston River10
- 08/09KTAlbion FCProgreso01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Cerro vs Racing Montevideo thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Cerro 1-0 Racing Montevideo (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: D. Suarez 9' cho Cerro.
Trận Cerro vs Racing Montevideo diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Cerro vs Racing Montevideo thuộc khuôn khổ VĐQG Uruguay đã diễn ra lúc 20:00 ngày 06/09.
Trận Cerro vs Racing Montevideo đá ở sân nào?
Trận đấu Cerro vs Racing Montevideo đã diễn ra trên sân Estadio Luis Troccoli tại Montevideo.
Tỷ lệ dự đoán trận Cerro vs Racing Montevideo như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Cerro có 20% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Racing Montevideo thắng 51%.
Lịch sử đối đầu giữa Cerro và Racing Montevideo thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Cerro thắng 4, hòa 2, thua 4.
