Kết quả Central Espanol vs Cerro Largo - VĐQG Uruguay
Central Espanol
Cerro LargoNhận định trước trận Central Espanol vs Cerro Largo - VĐQG Uruguay
Central Espanol vs Cerro Largo (VĐQG Uruguay) đã khép lại với kết quả Cerro Largo thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Cerro Largo với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Cerro Largo, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Cerro Largo (22% - 78%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Central Espanol đạt hiệu suất 0.8 bàn thắng - 0.6 bàn thua mỗi trận, còn Cerro Largo là 1.2 - 0.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Central Espanol thắng 3, hòa 2, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Central Espanol
#10
38 điểm · 32 trận
10T-8H-14B
Cerro Largo
#14
33 điểm · 32 trận
8T-9H-15B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Central Espanol 2.58 - Hòa 3.00 - Cerro Largo 2.72.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.80 | 1.91 | 1.50 / 1.50 | 2.45 | 2.58 | 3.00 | 2.72 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.85 | 0.50 / 1.50 | 2.40 | 3.25 | 1.95 | 3.35 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.92 | 1.50 / 1.50 | 2.50 | 2.55 | 3.20 | 2.62 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | — | — | 3.50 | 1.95 | 3.60 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.35 | 1.50 | 2.00 / 1.84 | 1.84 | 2.43 | 2.95 | 2.95 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 0.75 / 1.72 | 1.97 | 3.15 | 2.00 | 3.70 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.86 | 1.88 | 2.00 / 1.95 | 1.85 | 2.71 | 2.94 | 2.77 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.84 | 0.75 / 1.82 | 1.88 | 3.46 | 1.82 | 3.58 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.92 | 1.93 | 2.00 / 1.96 | 1.88 | 2.78 | 3.01 | 2.82 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 2.00 | 0.75 / 1.83 | 1.97 | 3.49 | 1.97 | 3.83 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 2.00 / 1.95 | 1.85 | 2.60 | 3.10 | 2.60 |
Trận khác · Torneo Intermedio - 6 VĐQG Uruguay
- 18/07KTAlbion FCJuventud01
- 18/07KTClub NacionalWanderers12
- 18/07KTProgresoDeportivo Maldonado10
- 19/07KTPenarolBoston River30
- 25/07KTAtletico TorqueDanubio10
- 26/07KTDefensor SportingLiverpool Montevideo12
- 27/07KTCerroRacing Montevideo10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Central Espanol vs Cerro Largo thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Central Espanol 0-1 Cerro Largo (hiệp 1: 0-1).
Trận Central Espanol vs Cerro Largo diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Central Espanol vs Cerro Largo thuộc khuôn khổ VĐQG Uruguay đã diễn ra lúc 01:00 ngày 26/07.
Trận Central Espanol vs Cerro Largo đá ở sân nào?
Trận đấu Central Espanol vs Cerro Largo đã diễn ra trên sân Parque Palermo tại Montevideo.
Tỷ lệ dự đoán trận Central Espanol vs Cerro Largo như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Central Espanol có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Cerro Largo thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Central Espanol và Cerro Largo thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Central Espanol thắng 3, hòa 2, thua 5.
