Kết quả Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo - VĐQG Argentina
Central Cordoba de Santiago
San Lorenzo- M. Santos 31'
Nhận định trước trận Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo - VĐQG Argentina
Trận đấu Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo tại VĐQG Argentina đã kết thúc với kết quả Central Cordoba de Santiago thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Central Cordoba de Santiago có 10% khả năng thắng, hòa 45% và San Lorenzo thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc San Lorenzo. Về hiệu suất ghi bàn, San Lorenzo đang vượt trội hơn hẳn Central Cordoba de Santiago (29% so với 71%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Central Cordoba de Santiago ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 1.6 bàn/trận, trong khi San Lorenzo ghi 1.0 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Central Cordoba de Santiago có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 5 trận thua trước San Lorenzo trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 01/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Central Cordoba de Santiago
#13
16 điểm · 16 trận
4T-4H-8B
San Lorenzo
#7
22 điểm · 16 trận
5T-7H-4B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Central Cordoba de Santiago 3.15 - Hòa 2.86 - San Lorenzo 2.48.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 2.10 | 1.70 | 1.50 / 1.62 | 2.25 | 3.15 | 2.86 | 2.48 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.00 | 1.77 | 0.50 / 1.60 | 2.20 | 3.70 | 1.85 | 3.35 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.72 | 2.08 | 1.50 / 1.57 | 2.25 | 3.10 | 2.88 | 2.60 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 4.00 | 1.83 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.48 | 2.43 | 2.00 / 1.96 | 1.79 | 3.00 | 2.95 | 2.60 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.75 / 1.83 | 1.87 | 3.65 | 1.89 | 3.35 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 1.96 | 1.75 / 1.79 | 2.02 | 3.08 | 3.00 | 2.54 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 1.88 | 0.75 / 1.89 | 1.85 | 3.92 | 1.84 | 3.26 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 2.21 | 1.75 | 1.75 / 1.84 | 2.06 | 3.36 | 2.77 | 2.67 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.13 | 1.77 | 0.75 / 1.99 | 1.85 | 4.25 | 1.91 | 3.55 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 2.35 | 1.58 | 1.50 / 7.40 | 1.10 | 1.02 | 21.00 | 501.00 |
Trận khác · Clausura - 3 VĐQG Argentina
- 02/08KTEstudiantes de Rio CuartoBanfield00
- 02/08KTGimnasia M.Union Santa Fe20
- 02/08KTBelgrano CordobaArgentinos JRS01
- 02/08KTEstudiantes L.P.Defensa Y Justicia30
- 02/08KTRacing ClubTigre13
- 03/08KTDeportivo RiestraBarracas Central01
- 03/08KTAldosiviGimnasia L.P.12
- 03/08KTNewells Old BoysBoca Juniors22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Central Cordoba de Santiago 1-0 San Lorenzo (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: M. Santos 31' cho Central Cordoba de Santiago.
Trận Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo thuộc khuôn khổ VĐQG Argentina đã diễn ra lúc 07:15 ngày 04/08.
Trận Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo đá ở sân nào?
Trận đấu Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo đã diễn ra trên sân Estadio Unico Madre De Ciudades tại Santiago del Estero.
Tỷ lệ dự đoán trận Central Cordoba de Santiago vs San Lorenzo như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Central Cordoba de Santiago có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, San Lorenzo thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Central Cordoba de Santiago và San Lorenzo thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Central Cordoba de Santiago thắng 2, hòa 2, thua 5.
