Kết quả Celaya vs Montañeses - Cúp Quốc Gia Mexico
Celaya
MontañesesNhận định trước trận Celaya vs Montañeses - Cúp Quốc Gia Mexico
Trận đấu Celaya vs Montañeses tại Cúp Quốc Gia Mexico đã kết thúc với kết quả Celaya thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Celaya có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Montañeses thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Celaya hoặc hòa. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Celaya (86% - 14%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Celaya ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 0.3 bàn/trận, trong khi Montañeses ghi 1.7 và để thủng 2.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Celaya có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Montañeses trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Celaya
#5
13 điểm · 7 trận
4T-1H-2B
Montañeses
#9
10 điểm · 7 trận
3T-1H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Celaya với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Celaya 2.05 - Hòa 3.40 - Montañeses 3.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 2.05 | 3.40 | 3.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.62 | 2.30 | 3.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.72 | 1.91 | 2.75 / 1.90 | 1.73 | 1.98 | 3.40 | 3.22 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.06 | 1.63 | 1.00 / 1.66 | 2.05 | 2.58 | 2.15 | 3.89 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.84 | 1.90 | 2.75 / 1.97 | 1.78 | 2.10 | 3.23 | 3.07 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.11 | 1.67 | 1.00 / 1.70 | 2.06 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.40 | 2.85 | 3.50 / 7.40 | 1.10 | 1.02 | 19.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 4 Cúp Quốc Gia Mexico
- 19/09KTTigres de AlicaLobos ULMX11
- 20/09KTZacatepec 1948H2O Purepechas10
- 20/09KTRacing de VeracruzDeportiva Venados33
- 20/09KTPioneros de CancúnTapachula51
- 20/09KTInter Playa del CarmenChapulineros00
- 20/09KTLos Cabos UnitedTritons Vallarta10
- 22/09KTReboceros La PiedadIrapuato23
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Celaya vs Montañeses thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Celaya 2-1 Montañeses (hiệp 1: 0-0).
Trận Celaya vs Montañeses diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Celaya vs Montañeses thuộc khuôn khổ Cúp Quốc Gia Mexico đã diễn ra lúc 07:00 ngày 20/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Celaya vs Montañeses như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Celaya có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Montañeses thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Celaya và Montañeses thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Celaya thắng 1, hòa 0, thua 1.
