Soi kèo, nhận định CD Motagua vs Juticalpa - VĐQG Honduras
CD Motagua
JuticalpaNhận định, soi kèo CD Motagua vs Juticalpa - VĐQG Honduras
Trước trận đấu giữa CD Motagua và Juticalpa tại VĐQG Honduras, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy CD Motagua có 45% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 45% và Juticalpa thắng 10%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa CD Motagua hoặc hòa. Về khả năng phòng thủ, CD Motagua đang vượt trội hơn hẳn Juticalpa (85% so với 15%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, CD Motagua ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 0.4 bàn/trận, trong khi Juticalpa ghi 1.2 và để thủng 2.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, CD Motagua có 9 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Juticalpa trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng VĐQG Honduras, CD Motagua đang xếp hạng 4 với 19 điểm, trong khi Juticalpa xếp hạng 12 với 6 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/10/2026.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
🎯 Dự đoán kết quả CD Motagua vs Juticalpa
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa CD Motagua hoặc hòa
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
CD Motagua
Juticalpa
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, CD Motagua (hạng 4) đang nhỉnh hơn hẳn Juticalpa (hạng 12) — chênh lệch 8 bậc. CD Motagua có thành tích sân nhà 4 thắng - 0 hòa - 1 thua trong 5 trận (tỷ lệ thắng 80%). Ngược lại, Juticalpa trên sân khách chỉ thắng 0% số trận đã đấu.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 20/10/2026.
Trận khác · Apertura - 11 VĐQG Honduras
- 24/1008:30OlanchoEstrella Rojavs
- 25/1004:00Atlético CholomaGénesisvs
- 25/1006:15Real EspanaPlatense FCvs
- 25/1007:30Atletico IndependienteCD Marathonvs
- 26/1006:15Lobos UpnfmCD Olimpiavs
Câu hỏi thường gặp
Trận CD Motagua vs Juticalpa diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CD Motagua vs Juticalpa thuộc khuôn khổ VĐQG Honduras diễn ra lúc 04:00 ngày 26/10.
Trận CD Motagua vs Juticalpa đá ở sân nào?
Trận đấu CD Motagua vs Juticalpa diễn ra trên sân Estadio Nacional Chelato Ucles tại Tegucigalpa.
Tỷ lệ dự đoán trận CD Motagua vs Juticalpa như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CD Motagua có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Juticalpa thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa CD Motagua và Juticalpa thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, CD Motagua thắng 9, hòa 1, thua 0.
