Soi kèo, nhận định Castellonense vs La Nucía - Segunda División RFEF - Group 3
Castellonense
La NucíaNhận định, soi kèo Castellonense vs La Nucía - Segunda División RFEF - Group 3
Trước trận đấu giữa Castellonense và La Nucía tại Segunda División RFEF - Group 3, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Castellonense có 34% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 32% và La Nucía thắng 34%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Castellonense hoặc La Nucía, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, Castellonense đang vượt trội hơn hẳn La Nucía (67% so với 33%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Castellonense ghi trung bình 1.6 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi La Nucía ghi 1.8 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Castellonense có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trước La Nucía trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Castellonense 2.50 - Hòa 3.00 - La Nucía 2.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 2.50 | 3.00 | 2.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | — | — | 3.20 | 2.05 | 3.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.81 | 2.25 / 1.94 | 1.73 | 2.62 | 2.88 | 2.57 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.84 | 1.82 | 0.75 / 1.65 | 2.01 | 3.48 | 1.89 | 3.32 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.88 | 2.25 / 2.04 | 1.77 | 2.71 | 2.87 | 2.68 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.89 | 1.88 | 0.75 / 1.70 | 2.11 | — | — | — |
🎯 Chốt kèo ngày mai — Dự đoán kết quả Castellonense vs La Nucía
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Castellonense hoặc La Nucía, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn
Kèo châu Á đang cân bằng (0 trái), nghiêng nhẹ về La Nucía
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Castellonense
La Nucía
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác · Group 3 - 7 Segunda División RFEF - Group 3
- 18/1016:00Lorca DeportivaAtlético Balearesvs
- 18/1016:30Peña DeportivaUcam Murciavs
- 18/1017:00Castellón IIDeportiva Mineravs
- 18/1017:00IntercityReal Murcia IIvs
- 18/1017:00YeclanoPoblensevs
- 18/1017:00Mallorca IIOrihuelavs
- 18/1022:00CiezaValencia IIvs
- 18/1023:00AlcoyanoElche IIvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Castellonense vs La Nucía diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Castellonense vs La Nucía thuộc khuôn khổ Segunda División RFEF - Group 3 diễn ra lúc 16:45 ngày 18/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Castellonense vs La Nucía như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Castellonense có 34% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 32%, La Nucía thắng 34%.
Lịch sử đối đầu giữa Castellonense và La Nucía thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Castellonense thắng 3, hòa 2, thua 1.
