Kết quả Carrick Rangers vs Crusaders FC - VĐQG Bắc Ailen
Carrick Rangers
Crusaders FC- A. Lecky 5'
- J. Forsythe 55'
- D. Gibson 63'
- D. O'Conchubhair 82'
Nhận định trước trận Carrick Rangers vs Crusaders FC - VĐQG Bắc Ailen
Carrick Rangers vs Crusaders FC (VĐQG Bắc Ailen) đã khép lại với kết quả Carrick Rangers thắng 4-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Carrick Rangers với tỷ lệ 60%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Carrick Rangers hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Carrick Rangers thắng 3, hòa 2, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Carrick Rangers
#5
16 điểm · 11 trận
5T-1H-5B
Crusaders FC
#6
15 điểm · 11 trận
5T-0H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Carrick Rangers được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Carrick Rangers 1.60 - Hòa 3.90 - Crusaders FC 4.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.98 | 1.82 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 1.60 | 3.90 | 4.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.72 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 2.05 | 2.50 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.00 / 1.90 | 1.76 | 3.00 / 1.74 | 1.89 | 1.61 | 4.62 | 4.76 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.66 | 2.03 | 1.25 / 1.88 | 1.91 | 2.15 | 2.64 | 4.86 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.00 / 1.99 | 1.86 | 3.00 / 1.86 | 1.97 | 1.59 | 4.73 | 4.62 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.76 | 1.25 / 1.91 | 1.91 | 2.08 | 2.62 | 5.15 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -4.00 / 1.53 | 2.43 | 4.50 / 6.80 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác vòng 10 VĐQG Bắc Ailen
- 03/10KTPortadownLimavady United31
- 03/10KTCliftonville FCBallymena United01
- 03/10KTGlentoranDungannon Swifts20
- 04/10KTBangorColeraine FC23
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Carrick Rangers vs Crusaders FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Carrick Rangers 4-0 Crusaders FC (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: A. Lecky 5', J. Forsythe 55', D. Gibson 63', D. O'Conchubhair 82' cho Carrick Rangers.
Trận Carrick Rangers vs Crusaders FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Carrick Rangers vs Crusaders FC thuộc khuôn khổ VĐQG Bắc Ailen đã diễn ra lúc 21:00 ngày 03/10.
Trận Carrick Rangers vs Crusaders FC đá ở sân nào?
Trận đấu Carrick Rangers vs Crusaders FC đã diễn ra trên sân Taylors Avenue tại Carrickfergus.
Tỷ lệ dự đoán trận Carrick Rangers vs Crusaders FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Carrick Rangers có 60% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 20%, Crusaders FC thắng 20%.
Lịch sử đối đầu giữa Carrick Rangers và Crusaders FC thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Carrick Rangers thắng 3, hòa 2, thua 4.
