Kết quả Cambuur vs NEC Nijmegen - VĐQG Hà Lan
Cambuur
NEC Nijmegen- Ilyes Hamache 21'
- Ilyes Hamache 54'
- Iwan Henstra 90+2'
Nhận định trước trận Cambuur vs NEC Nijmegen - VĐQG Hà Lan
Trận đấu Cambuur vs NEC Nijmegen tại VĐQG Hà Lan đã kết thúc với kết quả Cambuur thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Cambuur có 19% khả năng thắng, hòa 19% và NEC Nijmegen thắng 62%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa NEC Nijmegen hoặc Cambuur, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Cambuur có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước NEC Nijmegen trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 13/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Cambuur
#12
8 điểm · 8 trận
2T-2H-4B
NEC Nijmegen
#11
9 điểm · 8 trận
2T-3H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về NEC Nijmegen với tỷ lệ chấp 1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Cambuur 5.20 - Hòa 4.60 - NEC Nijmegen 1.51.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.00 / 2.00 | 1.77 | 3.50 / 1.90 | 1.87 | 5.20 | 4.60 | 1.51 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.83 | 1.90 | 1.50 / 1.85 | 1.85 | 4.75 | 2.70 | 1.87 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.00 / 2.00 | 1.80 | 3.50 / 1.83 | 1.83 | 5.00 | 5.00 | 1.53 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.80 | 2.00 | 1.50 / 1.91 | 1.80 | 5.00 | 2.75 | 1.95 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.50 / 1.62 | 2.10 | 3.50 / 1.98 | 1.81 | 5.60 | 4.70 | 1.47 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.00 | 1.72 | 4.75 | 2.63 | 1.86 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.25 / 1.80 | 2.05 | 3.50 / 1.90 | 1.94 | 5.29 | 4.88 | 1.54 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.15 | 1.59 | 1.50 / 1.91 | 1.83 | 4.80 | 2.70 | 1.90 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.00 / 2.05 | 1.85 | 3.50 / 1.90 | 1.97 | 5.27 | 4.86 | 1.54 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.88 | 1.97 | 1.50 / 2.01 | 1.82 | 5.21 | 2.87 | 1.97 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -3.00 / 2.15 | 1.68 | 3.50 / 6.80 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 501.00 |
Trận khác vòng 6 VĐQG Hà Lan
- 12/09KTAZ AlkmaarWillem II11
- 12/09KTTwenteADO Den Haag20
- 12/09KTGO Ahead EaglesGroningen11
- 13/09KTFortuna SittardAjax15
- 13/09KTExcelsiorUtrecht12
- 13/09KTHeerenveenTelstar00
- 13/09KTPEC ZwolleFeyenoord07
- 14/09KTPSV EindhovenSparta Rotterdam41
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Cambuur vs NEC Nijmegen thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Cambuur 3-0 NEC Nijmegen (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Ilyes Hamache 21', Ilyes Hamache 54', Iwan Henstra 90+2' cho Cambuur.
Trận Cambuur vs NEC Nijmegen diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Cambuur vs NEC Nijmegen thuộc khuôn khổ VĐQG Hà Lan đã diễn ra lúc 02:00 ngày 13/09.
Trận Cambuur vs NEC Nijmegen đá ở sân nào?
Trận đấu Cambuur vs NEC Nijmegen đã diễn ra trên sân Kooi Stadion tại Leeuwarden.
Tỷ lệ dự đoán trận Cambuur vs NEC Nijmegen như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Cambuur có 19% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 19%, NEC Nijmegen thắng 62%.
Lịch sử đối đầu giữa Cambuur và NEC Nijmegen thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Cambuur thắng 3, hòa 2, thua 4.
