Kết quả BSC Young Boys vs FC Sion - VĐQG Thụy Sỹ
BSC Young Boys
FC SionNhận định trước trận BSC Young Boys vs FC Sion - VĐQG Thụy Sỹ
BSC Young Boys vs FC Sion (VĐQG Thụy Sỹ) đã khép lại với kết quả BSC Young Boys thắng 4-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về FC Sion với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc FC Sion. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: BSC Young Boys thắng 2, hòa 2, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
BSC Young Boys
#2
22 điểm · 10 trận
6T-4H-0B
FC Sion
#3
19 điểm · 10 trận
6T-1H-3B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-0.50), BSC Young Boys được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: BSC Young Boys 1.85 - Hòa 3.90 - FC Sion 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.83 | 1.91 | 3.50 / 2.10 | 1.70 | 1.85 | 3.90 | 3.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.50 | 2.50 | 1.50 / 2.05 | 1.70 | 2.30 | 2.40 | 3.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.82 | 1.98 | 3.50 / 2.10 | 1.67 | 1.83 | 4.00 | 3.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.38 | 2.60 | 3.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.79 | 1.89 | 3.25 / 1.92 | 1.75 | 1.85 | 3.90 | 3.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.74 | 1.94 | 2.28 | 2.55 | 3.75 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.69 | 3.25 / 1.87 | 1.90 | 1.85 | 4.00 | 3.60 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.80 | 1.25 / 1.74 | 2.02 | 2.32 | 2.46 | 3.87 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 2.01 | 3.25 / 1.90 | 1.97 | 1.87 | 4.29 | 3.67 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.93 | 1.50 / 2.09 | 1.75 | 2.33 | 2.70 | 4.07 |
Trận khác vòng 1 VĐQG Thụy Sỹ
- 25/07KTServette FCFC Basel 189301
- 25/07KTLausanneGrasshoppers11
- 26/07KTFC LuzernFC Thun13
- 26/07KTFC ST. GallenFC Zurich21
- 26/07KTFC LuganoFC Vaduz21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận BSC Young Boys vs FC Sion thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số BSC Young Boys 4-2 FC Sion (hiệp 1: 2-1).
Trận BSC Young Boys vs FC Sion diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu BSC Young Boys vs FC Sion thuộc khuôn khổ VĐQG Thụy Sỹ đã diễn ra lúc 19:00 ngày 26/07.
Trận BSC Young Boys vs FC Sion đá ở sân nào?
Trận đấu BSC Young Boys vs FC Sion đã diễn ra trên sân Stadion Wankdorf tại Bern.
Tỷ lệ dự đoán trận BSC Young Boys vs FC Sion như thế nào?
Theo số liệu thống kê, BSC Young Boys có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, FC Sion thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa BSC Young Boys và FC Sion thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, BSC Young Boys thắng 2, hòa 2, thua 5.
