Kết quả Brisbane Roar FC W vs Sydney FC W - Úc Nữ
Brisbane Roar FC W
Sydney FC WNhận định trước trận Brisbane Roar FC W vs Sydney FC W - Úc Nữ
Trận đấu Brisbane Roar FC W vs Sydney FC W tại Úc Nữ đã kết thúc với kết quả Brisbane Roar FC W thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Brisbane Roar FC W có 3 trận thắng, 1 trận hòa và 5 trận thua trước Sydney FC W trong 9 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Brisbane Roar FC W
#11
0 điểm · 1 trận
0T-0H-1B
Sydney FC W
#6
1 điểm · 1 trận
0T-1H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác vòng 2 Úc Nữ
- 20/10KTAdelaide United WCentral Coast Mariners W12
- 22/10KTPerth Glory FC WNewcastle Jets FC W10
- 22/10KTWestern Sydney Wanderers WWellington Phoenix W03
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Brisbane Roar FC W vs Sydney FC W thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Brisbane Roar FC W 1-0 Sydney FC W (hiệp 1: 1-0).
Trận Brisbane Roar FC W vs Sydney FC W diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Brisbane Roar FC W vs Sydney FC W thuộc khuôn khổ Úc Nữ đã diễn ra lúc 12:00 ngày 21/10.
Trận Brisbane Roar FC W vs Sydney FC W đá ở sân nào?
Trận đấu Brisbane Roar FC W vs Sydney FC W đã diễn ra trên sân Ballymore Stadium tại Brisbane.
Lịch sử đối đầu giữa Brisbane Roar FC W và Sydney FC W thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Brisbane Roar FC W thắng 3, hòa 1, thua 5.
