Soi kèo, nhận định Bournemouth vs Sturm Graz - Cúp C2 Châu Âu
Bournemouth
Sturm GrazNhận định, soi kèo Bournemouth vs Sturm Graz - Cúp C2 Châu Âu
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Bournemouth được đánh giá 80% khả năng thắng, hòa 13% và Sturm Graz thắng 7% trong trận Bournemouth vs Sturm Graz thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Bournemouth hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Chỉ số khả năng tấn công nghiêng hẳn về phía Bournemouth (100% - 0%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Bournemouth đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Sturm Graz là 0.0 - 0.0 bàn/trận. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Bournemouth hạng 10 (3 điểm) so với Sturm Graz hạng 17 (1 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Theo kèo châu Á (-2.00), Bournemouth được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Bournemouth 1.18 - Hòa 6.50 - Sturm Graz 12.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -2.00 / 1.85 | 2.00 | 3.50 / 1.91 | 1.91 | 1.18 | 6.50 | 12.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -1.00 / 2.08 | 1.72 | 1.50 / 1.91 | 1.80 | 1.53 | 3.10 | 10.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -2.00 / 1.89 | 1.92 | 3.50 / 2.02 | 1.86 | 1.21 | 7.60 | 13.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 1.72 | 2.00 | 1.50 / 1.94 | 1.84 | 1.53 | 3.12 | 8.80 |
| Pinnacle | Toàn trận | -2.00 / 1.86 | 1.99 | 3.50 / 1.94 | 1.89 | 1.18 | 7.56 | 13.25 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -1.00 / 2.08 | 1.76 | 1.50 / 2.01 | 1.79 | 1.51 | 3.30 | 10.43 |
🎯 Dự đoán kết quả Bournemouth vs Sturm Graz
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Bournemouth hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn
Bournemouth chấp Sturm Graz 2 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Bournemouth
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Bournemouth
Sturm Graz
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Bournemouth đang xếp hạng 10 với 3 điểm, hơn Sturm Graz (hạng 17, 1 điểm) tới 2 điểm trên bảng xếp hạng.
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 10/10/2026.
Trận khác · League Stage - 2 Cúp C2 Châu Âu
- 15/1023:45LyonCrystal Palacevs
- 15/1023:45Lech PoznanBayer Leverkusenvs
- 15/1023:45Red Bull SalzburgAC Milanvs
- 15/1023:45Sparta PrahaLillestromvs
- 15/1023:45Union St. GilloiseReal Sociedadvs
- 15/1023:45CeljeOmonia Nicosiavs
- 15/1023:45TorreenseSunderlandvs
- 15/1023:45AZ AlkmaarHapoel Beer Shevavs
Câu hỏi thường gặp
Trận Bournemouth vs Sturm Graz diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Bournemouth vs Sturm Graz thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu diễn ra lúc 02:00 ngày 16/10.
Trận Bournemouth vs Sturm Graz đá ở sân nào?
Trận đấu Bournemouth vs Sturm Graz diễn ra trên sân Vitality Stadium tại Bournemouth.
Tỷ lệ dự đoán trận Bournemouth vs Sturm Graz như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Bournemouth có 80% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 13%, Sturm Graz thắng 7%.
