Soi kèo, nhận định Boca Juniors Res. vs Estudiantes Rio Cuarto 2 - Argentina Reserve League
Boca Juniors Res.
Estudiantes Rio Cuarto 2Nhận định, soi kèo Boca Juniors Res. vs Estudiantes Rio Cuarto 2 - Argentina Reserve League
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Boca Juniors Res. được đánh giá 45% khả năng thắng, hòa 45% và Estudiantes Rio Cuarto 2 thắng 10% trong trận Boca Juniors Res. vs Estudiantes Rio Cuarto 2 thuộc khuôn khổ Argentina Reserve League. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Boca Juniors Res. hoặc hòa. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Boca Juniors Res. (100% - 0%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Boca Juniors Res. đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Estudiantes Rio Cuarto 2 là 1.4 - 1.2 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Boca Juniors Res. thắng 1, hòa 0, thua 0. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Boca Juniors Res. hạng 2 (39 điểm) so với Estudiantes Rio Cuarto 2 hạng 35 (11 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/10/2026.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
🎯 Dự đoán kết quả Boca Juniors Res. vs Estudiantes Rio Cuarto 2
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Boca Juniors Res. hoặc hòa
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Boca Juniors Res.
Estudiantes Rio Cuarto 2
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Boca Juniors Res. đang xếp hạng 2 với 39 điểm, hơn Estudiantes Rio Cuarto 2 (hạng 35, 11 điểm) tới 28 điểm trên bảng xếp hạng. Hàng thủ sân nhà của Boca Juniors Res. để thủng lưới trung bình 0.5 bàn/trận, trong khi Estudiantes Rio Cuarto 2 khi đá sân khách để thủng lưới 2.4 bàn/trận — yếu tố đáng chú ý trước giờ bóng lăn.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 24/10/2026.
Trận khác · Clausura - 15 Argentina Reserve League
- 28/1001:00Atl. Rafaela 2Newell's Old Boys Res.vs
- 28/1001:00Platense Res.Lanús Res.vs
- 28/1001:00Rosario Central Res.Sarmiento Res.vs
- 28/1001:00Independiente Res.Defensa y Justicia Res.vs
- 28/1003:00Talleres Córdoba Res.Aldosivi Res.vs
- 29/1001:00Banfield Res.Argentinos Juniors Res.vs
- 29/1001:00San Lorenzo Res.River Plate Res.vs
- 29/1001:00Tigre Res.Racing Club Res.vs
Câu hỏi thường gặp
Trận Boca Juniors Res. vs Estudiantes Rio Cuarto 2 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Boca Juniors Res. vs Estudiantes Rio Cuarto 2 thuộc khuôn khổ Argentina Reserve League diễn ra lúc 05:00 ngày 30/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Boca Juniors Res. vs Estudiantes Rio Cuarto 2 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Boca Juniors Res. có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Estudiantes Rio Cuarto 2 thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Boca Juniors Res. và Estudiantes Rio Cuarto 2 thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Boca Juniors Res. thắng 1, hòa 0, thua 0.
