Kết quả Berwick Rangers vs Hearts U21 - Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge
Berwick Rangers
Hearts U21- G. Binnie 27' (pen)
- G. Binnie 33' (pen)
- G. Binnie 36' (pen)
- C. Daly 15'
- T. North 49' (pen)
- C. Daly 62'
- J. Donkor 78'
Nhận định trước trận Berwick Rangers vs Hearts U21 - Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge
Trận đấu Berwick Rangers vs Hearts U21 tại Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge đã kết thúc với kết quả Hearts U21 thắng 4-3. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Berwick Rangers có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Hearts U21 thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Hearts U21. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Hearts U21 (32% - 68%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Berwick Rangers có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước Hearts U21 trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/08/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Berwick Rangers với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Berwick Rangers 2.30 - Hòa 4.00 - Hearts U21 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.77 | 3.50 / 1.80 | 1.93 | 2.30 | 4.00 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.77 | 1.90 | 2.62 | 2.65 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.30 | 3.50 | 2.15 | 3.90 | 2.62 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.50 | 2.75 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.78 | 1.85 | 2.12 | 3.80 | 2.63 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.82 | 1.77 | 2.50 | 2.63 | 2.95 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.79 | 1.88 | 3.50 / 1.82 | 1.88 | 2.32 | 3.68 | 2.45 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 1.86 | 1.50 / 1.91 | 1.79 | 2.74 | 2.43 | 2.93 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.91 | 3.50 / 1.85 | 1.91 | 2.36 | 3.73 | 2.42 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.91 | 1.50 / 1.92 | 1.83 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.68 | 2.15 | 7.50 / 5.90 | 1.13 | 351.00 | 13.00 | 1.04 |
Trận khác · Group Stage - 1 Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge
- 12/08KTBanks O' DeePeterhead15
- 12/08KTClydeSt. Mirren U2114
- 12/08KTEdinburgh CityCowdenbeath31
- 12/08KTBonnyrigg Rose AthleticAnnan Athletic10
- 12/08KTStirling AlbionCove Rangers42
- 12/08KTKelty HeartsMotherwell U2143
- 12/08KTAlloa AthleticStranraer21
- 12/08KTMontroseFraserburgh20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Berwick Rangers vs Hearts U21 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Berwick Rangers 3-4 Hearts U21 (hiệp 1: 3-1). Ghi bàn: G. Binnie 27' (phạt đền), G. Binnie 33' (phạt đền), G. Binnie 36' (phạt đền) cho Berwick Rangers; C. Daly 15', T. North 49' (phạt đền), C. Daly 62', J. Donkor 78' cho Hearts U21.
Trận Berwick Rangers vs Hearts U21 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Berwick Rangers vs Hearts U21 thuộc khuôn khổ Cúp Liên Đoàn Scotland Challenge đã diễn ra lúc 01:45 ngày 12/08.
Trận Berwick Rangers vs Hearts U21 đá ở sân nào?
Trận đấu Berwick Rangers vs Hearts U21 đã diễn ra trên sân Shielfield Park tại Berwick.
Tỷ lệ dự đoán trận Berwick Rangers vs Hearts U21 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Berwick Rangers có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Hearts U21 thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Berwick Rangers và Hearts U21 thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Berwick Rangers thắng 2, hòa 2, thua 4.
