Kết quả Be1 NFA vs Kauno Žalgiris II - Hạng 2 Lítva
Be1 NFA
Kauno Žalgiris II- M. Dziugas 74'
Nhận định trước trận Be1 NFA vs Kauno Žalgiris II - Hạng 2 Lítva
Be1 NFA vs Kauno Žalgiris II (Hạng 2 Lítva) đã khép lại với kết quả Be1 NFA thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Be1 NFA với tỷ lệ 69%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Be1 NFA hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 7 trận gần nhất giữa 2 đội: Be1 NFA thắng 5, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 04/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Be1 NFA
#3
51 điểm · 25 trận
16T-3H-6B
Kauno Žalgiris II
#12
23 điểm · 26 trận
7T-2H-17B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.50), Be1 NFA được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Be1 NFA 1.33 - Hòa 4.50 - Kauno Žalgiris II 7.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.15 | 1.55 | 1.36 | 4.50 | 6.00 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.80 | 1.83 | 1.50 / 2.10 | 1.55 | 1.83 | 2.55 | 5.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.53 | 2.38 | 1.33 | 4.50 | 7.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.98 | 1.82 | — | — | 1.80 | 2.60 | 6.00 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.05 | 1.63 | 1.36 | 4.50 | 6.25 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| 1xBet | Toàn trận | -1.25 / 1.90 | 1.80 | 3.00 / 1.74 | 1.97 | 1.33 | 4.90 | 7.47 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -1.00 / 2.75 | 1.38 | 1.50 / 2.10 | 1.62 | 1.81 | 2.60 | 6.60 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.50 / 1.95 | 1.77 | 3.00 / 1.76 | 1.96 | 1.33 | 4.54 | 6.47 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 1.71 | 2.01 | 1.25 / 1.82 | 1.88 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.38 | 3.00 | 1.50 / 6.80 | 1.11 | 4.00 | 1.22 | 41.00 |
Trận khác vòng 23 Hạng 2 Lítva
- 04/09KTHegelmann IIFA Šiauliai II51
- 04/09KTJonavaDainava00
- 05/09KTBFABabrungas21
- 05/09KTMinijaTransinvest 230
- 05/09KTAtmosferaTauras31
- 05/09KTEkranasGarliava10
- 08/09KTŽalgiris IINeptūną Klaipėda10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Be1 NFA vs Kauno Žalgiris II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Be1 NFA 1-0 Kauno Žalgiris II (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: M. Dziugas 74' cho Be1 NFA.
Trận Be1 NFA vs Kauno Žalgiris II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Be1 NFA vs Kauno Žalgiris II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Lítva đã diễn ra lúc 22:30 ngày 04/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Be1 NFA vs Kauno Žalgiris II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Be1 NFA có 69% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 19%, Kauno Žalgiris II thắng 12%.
Lịch sử đối đầu giữa Be1 NFA và Kauno Žalgiris II thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Be1 NFA thắng 5, hòa 1, thua 1.
