Kết quả Bavois vs Luzern II - 1. Liga Promotion
Bavois
Luzern II- S. Meyer 56'
Nhận định trước trận Bavois vs Luzern II - 1. Liga Promotion
Trận đấu Bavois vs Luzern II tại 1. Liga Promotion đã kết thúc với kết quả Luzern II thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Bavois có 52% khả năng thắng, hòa 22% và Luzern II thắng 26%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Bavois hoặc Luzern II, kèm kèo tài xỉu dưới 4 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Bavois có 3 trận thắng, 0 trận hòa và 5 trận thua trước Luzern II trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Bavois
#16
8 điểm · 11 trận
2T-2H-7B
Luzern II
#17
7 điểm · 11 trận
2T-1H-8B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Bavois với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Bavois 1.70 - Hòa 4.33 - Luzern II 3.30.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.28 | 3.50 | 1.70 | 4.33 | 3.30 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.10 | 2.88 | 3.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.82 | 1.80 | 3.75 / 1.73 | 1.90 | 1.68 | 4.10 | 3.72 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 1.86 | 1.50 / 1.76 | 1.92 | 2.15 | 2.57 | 3.90 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.93 | 1.86 | 4.00 / 1.97 | 1.82 | 1.75 | 4.22 | 3.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.79 | 1.98 | 1.75 / 2.02 | 1.76 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 2.35 | 1.58 | 1.50 / 6.25 | 1.12 | 67.00 | 15.00 | 1.03 |
Trận khác vòng 8 1. Liga Promotion
- 19/09KTBasel IIBulle12
- 19/09KTFC SchaffhausenLugano II21
- 19/09KTBreitenrainBiel-Bienne04
- 19/09KTChamBrühl21
- 19/09KTParadisoYF Juventus01
- 19/09KTGrand-SaconnexBellinzona30
- 19/09KTAmical Saint-PrexYoung Boys II22
- 20/09KTKreuzlingenZürich II22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Bavois vs Luzern II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Bavois 0-1 Luzern II (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: S. Meyer 56' cho Luzern II.
Trận Bavois vs Luzern II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Bavois vs Luzern II thuộc khuôn khổ 1. Liga Promotion đã diễn ra lúc 20:00 ngày 20/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Bavois vs Luzern II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Bavois có 52% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 22%, Luzern II thắng 26%.
Lịch sử đối đầu giữa Bavois và Luzern II thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Bavois thắng 3, hòa 0, thua 5.
