Kết quả Balzan FC vs Sliema Wanderers - VĐQG Malta
Balzan FC
Sliema WanderersNhận định trước trận Balzan FC vs Sliema Wanderers - VĐQG Malta
Balzan FC vs Sliema Wanderers (VĐQG Malta) đã khép lại với kết quả hòa 0-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Sliema Wanderers với tỷ lệ 43%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Sliema Wanderers hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Balzan FC thắng 3, hòa 1, thua 6. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 21/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Balzan FC
#7
10 điểm · 7 trận
2T-4H-1B
Sliema Wanderers
#6
11 điểm · 7 trận
3T-2H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Sliema Wanderers được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Balzan FC 3.30 - Hòa 3.40 - Sliema Wanderers 1.91.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 3.30 | 3.40 | 1.91 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.70 | 2.10 | — | — | 4.00 | 2.10 | 2.60 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.90 | 1.75 | 2.25 / 1.82 | 1.84 | 3.44 | 3.02 | 2.05 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.59 | 2.13 | 1.00 / 1.94 | 1.74 | 4.39 | 1.95 | 2.71 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.96 | 1.80 | 2.25 / 1.88 | 1.88 | 3.44 | 2.99 | 2.08 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.12 | 1.00 / 2.03 | 1.74 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.93 | 1.88 | 0.50 / 7.80 | 1.09 | 19.00 | 1.02 | 19.00 |
Trận khác vòng 6 VĐQG Malta
- 18/09KTZabbar St. PatrickBirkirkara02
- 19/09KTHamrun SpartansMarsaxlokk41
- 19/09KTBirzebbugaValletta FC03
- 20/09KTHiberniansFloriana04
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Balzan FC vs Sliema Wanderers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Balzan FC 0-0 Sliema Wanderers (hiệp 1: 0-0).
Trận Balzan FC vs Sliema Wanderers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Balzan FC vs Sliema Wanderers thuộc khuôn khổ VĐQG Malta đã diễn ra lúc 01:30 ngày 21/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Balzan FC vs Sliema Wanderers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Balzan FC có 26% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Sliema Wanderers thắng 43%.
Lịch sử đối đầu giữa Balzan FC và Sliema Wanderers thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Balzan FC thắng 3, hòa 1, thua 6.
