Soi kèo, nhận định Ballymena United vs Crusaders FC - VĐQG Bắc Ailen
Ballymena United
Crusaders FCNhận định, soi kèo Ballymena United vs Crusaders FC - VĐQG Bắc Ailen
Trước trận đấu giữa Ballymena United và Crusaders FC tại VĐQG Bắc Ailen, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Ballymena United có 57% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 22% và Crusaders FC thắng 21%. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Ballymena United hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Về khả năng phòng thủ, Ballymena United đang vượt trội hơn hẳn Crusaders FC (64% so với 36%). Về phong độ gần đây, Ballymena United đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Crusaders FC là 1.0 - 1.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Ballymena United thắng 1, hòa 2, thua 7. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Theo kèo châu Á (-0.75), Ballymena United được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Ballymena United 1.60 - Hòa 3.80 - Crusaders FC 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.78 | 2.02 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 1.60 | 3.80 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.05 | 1.75 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 2.10 | 2.40 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.71 | 1.92 | 3.00 / 1.75 | 1.88 | 1.58 | 4.10 | 4.38 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.71 | 1.97 | 1.25 / 1.83 | 1.84 | 2.09 | 2.43 | 4.66 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.80 | 2.04 | 3.00 / 1.79 | 2.02 | 1.62 | 4.47 | 4.31 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 2.02 | 1.25 / 1.87 | 1.92 | 2.16 | 2.58 | 4.46 |
🎯 Chốt kèo hôm nay — Dự đoán kết quả Ballymena United vs Crusaders FC
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Ballymena United hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn
Ballymena United chấp Crusaders FC 0.75 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Ballymena United
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Ballymena United
Crusaders FC
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Ballymena United có thành tích sân nhà 1 thắng - 1 hòa - 1 thua trong 3 trận (tỷ lệ thắng 33%). Ngược lại, Crusaders FC trên sân khách chỉ thắng 20% số trận đã đấu.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác vòng 12 VĐQG Bắc Ailen
- 17/10KTLarneColeraine FC00
- 17/1021:00BangorDungannon Swiftsvs
- 17/1021:00Carrick RangersLinfieldvs
- 17/1021:00GlentoranLimavady Unitedvs
- 18/1000:00Cliftonville FCPortadownvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Ballymena United vs Crusaders FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Ballymena United vs Crusaders FC thuộc khuôn khổ VĐQG Bắc Ailen diễn ra lúc 21:00 ngày 17/10.
Trận Ballymena United vs Crusaders FC đá ở sân nào?
Trận đấu Ballymena United vs Crusaders FC diễn ra trên sân Ballymena Showgrounds tại Ballymena.
Tỷ lệ dự đoán trận Ballymena United vs Crusaders FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Ballymena United có 57% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 22%, Crusaders FC thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Ballymena United và Crusaders FC thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Ballymena United thắng 1, hòa 2, thua 7.
