Kết quả Austria Wien W vs Farul Constanţa W - Cúp C1 Châu Âu nữ
Austria Wien W
Farul Constanţa W- V. Hanshaw 2'
- M. Uka 4'
- M. Uka 61' (pen)
- E. Pfattner 66'
- Y. Weilharter 75'
Nhận định trước trận Austria Wien W vs Farul Constanţa W - Cúp C1 Châu Âu nữ
Trận đấu Austria Wien W vs Farul Constanţa W tại Cúp C1 Châu Âu nữ đã kết thúc với kết quả Austria Wien W thắng 5-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Austria Wien W có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Farul Constanţa W thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Farul Constanţa W, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Farul Constanţa W (33% - 67%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Austria Wien W ghi trung bình 3.0 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Farul Constanţa W ghi 3.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 07/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Austria Wien W
#14
0 điểm · 1 trận
0T-0H-1B
Farul Constanţa W
Chưa có dữ liệu BXH
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Austria Wien W với tỷ lệ chấp -1.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Austria Wien W 1.20 - Hòa 5.50 - Farul Constanţa W 11.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.50 / 1.90 | 1.77 | 3.50 / 2.05 | 1.70 | 1.20 | 5.50 | 11.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.93 | 1.75 | 1.57 | 2.85 | 7.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.75 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.60 | 2.30 | 1.20 | 5.25 | 12.00 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.82 | 1.98 | — | — | 1.57 | 2.75 | 9.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.75 / 1.77 | 1.90 | 3.25 / 1.83 | 1.85 | 1.18 | 6.10 | 11.20 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.81 | 1.83 | 1.25 / 1.73 | 1.96 | 1.57 | 2.80 | 8.65 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.75 / 1.77 | 1.93 | 3.25 / 1.83 | 1.87 | 1.19 | 5.75 | 8.87 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.75 | 1.95 | 1.25 / 1.72 | 1.98 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -5.25 / 3.45 | 1.30 | 5.50 / 5.25 | 1.16 | 1.00 | 41.00 | 67.00 |
Trận khác · 2nd Qualifying Round - Finals Cúp C1 Châu Âu nữ
- 07/08KTServette Chênois WAktobe W40
- 08/08KTFerencváros WMitrovica W12
- 08/08KTŽNK MuraHajduk Split W02
- 08/08KTGintra-Universitetas WRiga W41
- 08/08KTMetalist 1925 WTSC W32
- 08/08KTVålerenga WOmonia W20
- 08/08KTSFK 2000 WRacing W41
- 08/08KTYoung Boys WSeaSters Odesa W13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Austria Wien W vs Farul Constanţa W thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Austria Wien W 5-0 Farul Constanţa W (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: V. Hanshaw 2', M. Uka 4', M. Uka 61' (phạt đền), E. Pfattner 66', Y. Weilharter 75' cho Austria Wien W.
Trận Austria Wien W vs Farul Constanţa W diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Austria Wien W vs Farul Constanţa W thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu nữ đã diễn ra lúc 23:00 ngày 08/08.
Trận Austria Wien W vs Farul Constanţa W đá ở sân nào?
Trận đấu Austria Wien W vs Farul Constanţa W đã diễn ra trên sân Mestni stadion Fazanerija tại Murska Sobota.
Tỷ lệ dự đoán trận Austria Wien W vs Farul Constanţa W như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Austria Wien W có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Farul Constanţa W thắng 45%.
