Kết quả Athletic Club II vs Extremadura 1924 - Primera División RFEF - Group 1
Athletic Club II
Extremadura 1924- J. Sola 4'
- Kike 17'
- Dieguito 23'
- Rodri 77'
Nhận định trước trận Athletic Club II vs Extremadura 1924 - Primera División RFEF - Group 1
Trận đấu Athletic Club II vs Extremadura 1924 tại Primera División RFEF - Group 1 đã kết thúc với kết quả Extremadura 1924 thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Athletic Club II có 49% khả năng thắng, hòa 28% và Extremadura 1924 thắng 23%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Athletic Club II hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 04/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Athletic Club II
#4
12 điểm · 7 trận
3T-3H-1B
Extremadura 1924
#11
9 điểm · 7 trận
3T-0H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Athletic Club II với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Athletic Club II 1.83 - Hòa 3.20 - Extremadura 1924 3.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 1.83 | 3.20 | 3.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 2.50 | 2.10 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.62 | 2.10 | 2.50 / 1.97 | 1.83 | 1.89 | 3.78 | 3.94 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.70 | 0.75 / 1.56 | 2.20 | 2.68 | 2.20 | 4.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.88 | 2.25 / 1.79 | 2.01 | 1.89 | 3.29 | 3.84 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.78 | 1.00 / 1.95 | 1.83 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 2.00 / 1.16 | 5.25 | 4.50 / 5.50 | 1.15 | 126.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Group 1 - 6 Primera División RFEF - Group 1
- 03/10KTReal AvilésLugo12
- 03/10KTBarakaldoArenas Getxo11
- 03/10KTRacing FerrolPontevedra20
- 03/10KTReal UniónUD Ourense11
- 03/10KTUnionistas de SalamancaCultural Leonesa20
- 04/10KTUD LogroñésDeportivo La Coruña II21
- 04/10KTZamoraCD Coria20
- 04/10KTPonferradinaMirandes10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Athletic Club II vs Extremadura 1924 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Athletic Club II 1-3 Extremadura 1924 (hiệp 1: 1-2). Ghi bàn: J. Sola 4' cho Athletic Club II; Kike 17', Dieguito 23', Rodri 77' cho Extremadura 1924.
Trận Athletic Club II vs Extremadura 1924 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Athletic Club II vs Extremadura 1924 thuộc khuôn khổ Primera División RFEF - Group 1 đã diễn ra lúc 17:00 ngày 04/10.
Trận Athletic Club II vs Extremadura 1924 đá ở sân nào?
Trận đấu Athletic Club II vs Extremadura 1924 đã diễn ra trên sân Lezama Facilities tại Lezama.
Tỷ lệ dự đoán trận Athletic Club II vs Extremadura 1924 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Athletic Club II có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Extremadura 1924 thắng 23%.
