Soi kèo, nhận định Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros - Argentina Prim C Metropolitana
Arsenal Sarandi
Deportivo CamionerosNhận định, soi kèo Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros - Argentina Prim C Metropolitana
Nhận định soi kèo Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros (Argentina Prim C Metropolitana): dữ liệu nghiêng về Arsenal Sarandi với tỷ lệ 45%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Arsenal Sarandi hoặc hòa. Arsenal Sarandi cho thấy khả năng phòng thủ tốt hơn đáng kể so với Deportivo Camioneros trong giai đoạn gần đây (71% - 29%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Arsenal Sarandi ghi trung bình 1.2 bàn và để thủng lưới 0.8 bàn/trận, trong khi Deportivo Camioneros ghi 1.2 và để thủng 2.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Arsenal Sarandi có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Deportivo Camioneros trong 1 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Argentina Prim C Metropolitana, Arsenal Sarandi đang xếp hạng 2 với 72 điểm, trong khi Deportivo Camioneros xếp hạng 6 với 64 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/10/2026.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
🎯 Dự đoán kết quả Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Arsenal Sarandi hoặc hòa
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Arsenal Sarandi
Deportivo Camioneros
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Arsenal Sarandi (hạng 2) đang nhỉnh hơn hẳn Deportivo Camioneros (hạng 6) — chênh lệch 4 bậc. Trên sân nhà mùa này, Arsenal Sarandi thắng 13/20 trận, ghi trung bình 1.9 bàn/trận. Trong khi đó Deportivo Camioneros khi làm khách chỉ thắng 7/20 trận, ghi trung bình 1.1 bàn/trận.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 19/10/2026.
Trận khác vòng 41 Argentina Prim C Metropolitana
- 25/1003:00Argentino de MerloDeportivo Merlovs
- 25/1003:00Brown DE AdrogueDefensores Unidosvs
- 25/1003:00Deportivo ArmenioArgentino Quilmesvs
- 25/1003:00ExcursionistasSportivo Italianovs
- 25/1003:00ItuzaingóFlandriavs
- 25/1003:00Deportivo LaferrereComunicacionesvs
- 25/1003:00Real PilarLiniersvs
- 25/1003:00Talleres RemediosDock Sudvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros thuộc khuôn khổ Argentina Prim C Metropolitana diễn ra lúc 03:00 ngày 25/10.
Trận Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros đá ở sân nào?
Trận đấu Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros diễn ra trên sân Estadio Julio Humberto Grondona tại Avellaneda.
Tỷ lệ dự đoán trận Arsenal Sarandi vs Deportivo Camioneros như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Arsenal Sarandi có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Deportivo Camioneros thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Arsenal Sarandi và Deportivo Camioneros thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Arsenal Sarandi thắng 1, hòa 0, thua 0.
