Kết quả Arminia Bielefeld vs Eintracht Braunschweig - Hạng 2 Đức
Arminia Bielefeld
Eintracht BraunschweigNhận định trước trận Arminia Bielefeld vs Eintracht Braunschweig - Hạng 2 Đức
Arminia Bielefeld vs Eintracht Braunschweig (Hạng 2 Đức) đã khép lại với tỷ số hòa 2-2. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Arminia Bielefeld thắng 4, hòa 3, thua 2.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Arminia Bielefeld
#8
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
Eintracht Braunschweig
#17
7 điểm · 8 trận
2T-1H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Arminia Bielefeld vs Eintracht Braunschweig thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Arminia Bielefeld 2-2 Eintracht Braunschweig (hiệp 1: 1-0).
Trận Arminia Bielefeld vs Eintracht Braunschweig diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Arminia Bielefeld vs Eintracht Braunschweig thuộc khuôn khổ Hạng 2 Đức đã diễn ra lúc 00:30 ngày 18/11.
Trận Arminia Bielefeld vs Eintracht Braunschweig đá ở sân nào?
Trận đấu Arminia Bielefeld vs Eintracht Braunschweig đã diễn ra trên sân Schüco-Arena tại Bielefeld.
Lịch sử đối đầu giữa Arminia Bielefeld và Eintracht Braunschweig thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Arminia Bielefeld thắng 4, hòa 3, thua 2.
