Kết quả Argentino Quilmes vs Deportivo Armenio - Argentina Prim C Metropolitana
Argentino Quilmes
Deportivo ArmenioNhận định trước trận Argentino Quilmes vs Deportivo Armenio - Argentina Prim C Metropolitana
Argentino Quilmes vs Deportivo Armenio (Argentina Prim C Metropolitana) đã khép lại với tỷ số hòa 1-1. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Argentino Quilmes thắng 1, hòa 6, thua 2.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Argentino Quilmes
#16
44 điểm · 39 trận
9T-17H-13B
Deportivo Armenio
#7
61 điểm · 39 trận
17T-10H-12B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · Apertura - 11 Argentina Prim C Metropolitana
- 13/04KTVilla DalmineComunicaciones21
- 13/04KTFlandriaLiniers10
- 13/04KTSportivo ItalianoReal Pilar22
- 13/04KTExcursionistasDock Sud11
- 14/04KTArgentino de MerloSan Martín Burzaco20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Argentino Quilmes vs Deportivo Armenio thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Argentino Quilmes 1-1 Deportivo Armenio (hiệp 1: 0-1).
Trận Argentino Quilmes vs Deportivo Armenio diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Argentino Quilmes vs Deportivo Armenio thuộc khuôn khổ Argentina Prim C Metropolitana đã diễn ra lúc 01:30 ngày 13/04.
Trận Argentino Quilmes vs Deportivo Armenio đá ở sân nào?
Trận đấu Argentino Quilmes vs Deportivo Armenio đã diễn ra trên sân Barranca Quilmena stadium tại Quilmes.
Lịch sử đối đầu giữa Argentino Quilmes và Deportivo Armenio thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Argentino Quilmes thắng 1, hòa 6, thua 2.
