Kết quả Antofagasta vs Rangers de Talca - Hạng 2 Chile
Antofagasta
Rangers de Talca- J. D. Bandez 68'
- J. Monreal 80'
Nhận định trước trận Antofagasta vs Rangers de Talca - Hạng 2 Chile
Trận đấu Antofagasta vs Rangers de Talca tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả Antofagasta thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Antofagasta có 56% khả năng thắng, hòa 23% và Rangers de Talca thắng 21%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Antofagasta hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Antofagasta có 1 trận thắng, 4 trận hòa và 2 trận thua trước Rangers de Talca trong 7 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 04/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Antofagasta
#4
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Rangers de Talca
#16
21 điểm · 27 trận
5T-6H-16B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Antofagasta với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Antofagasta 1.70 - Hòa 3.40 - Rangers de Talca 4.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.70 | 3.40 | 4.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.92 | — | — | 2.25 | 2.25 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.82 | 1.80 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.72 | 4.07 | 4.54 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.80 | 1.86 | 1.00 / 1.76 | 1.92 | 2.40 | 2.34 | 4.86 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -2.00 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 7.40 | 1.10 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 16 Hạng 2 Chile
- 03/10KTMagallanesCurico Unido10
- 04/10KTDeportes CopiapoD. Puerto Montt30
- 04/10KTRecoletaSantiago Wanderers21
- 04/10KTDeportes TemucoCobreloa01
- 04/10KTDeportes Santa CruzSan Marcos de Arica12
- 05/10KTUnion San FelipeDeportes Iquique02
- 05/10KTSan LuisUnion Espanola20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Antofagasta vs Rangers de Talca thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Antofagasta 2-0 Rangers de Talca (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: J. D. Bandez 68', J. Monreal 80' cho Antofagasta.
Trận Antofagasta vs Rangers de Talca diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Antofagasta vs Rangers de Talca thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 22:30 ngày 04/10.
Trận Antofagasta vs Rangers de Talca đá ở sân nào?
Trận đấu Antofagasta vs Rangers de Talca đã diễn ra trên sân Estadio Regional de Antofagasta tại Antofagasta.
Tỷ lệ dự đoán trận Antofagasta vs Rangers de Talca như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Antofagasta có 56% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Rangers de Talca thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Antofagasta và Rangers de Talca thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Antofagasta thắng 1, hòa 4, thua 2.
