Kết quả Ansan Greeners vs Gimhae City - Hạng 2 Hàn Quốc
Ansan Greeners
Gimhae CityNhận định trước trận Ansan Greeners vs Gimhae City - Hạng 2 Hàn Quốc
Trận đấu Ansan Greeners vs Gimhae City tại Hạng 2 Hàn Quốc đã kết thúc với kết quả hòa 2-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Ansan Greeners có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Gimhae City thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Ansan Greeners hoặc hòa. Về hiệu suất ghi bàn, Ansan Greeners đang vượt trội hơn hẳn Gimhae City (80% so với 20%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Ansan Greeners ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 2.4 bàn/trận, trong khi Gimhae City ghi 1.0 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Ansan Greeners có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Gimhae City trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Ansan Greeners
#16
22 điểm · 27 trận
6T-4H-17B
Gimhae City
#17
14 điểm · 26 trận
2T-8H-16B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Ansan Greeners 2.88 - Hòa 3.30 - Gimhae City 2.30.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 2.10 | 1.67 | 2.50 / 1.90 | 1.85 | 2.88 | 3.30 | 2.30 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.00 | 1.73 | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 3.35 | 2.10 | 2.90 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.75 | 2.05 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.70 | 3.25 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.75 | — | — | 3.60 | 2.20 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.91 | 1.73 | 2.60 | 3.10 | 2.43 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.34 | 2.70 | 3.15 | 2.12 | 3.00 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.71 | 1.98 | 2.50 / 1.90 | 1.80 | 2.83 | 3.20 | 2.31 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.97 | 1.71 | 1.00 / 1.87 | 1.83 | 3.60 | 2.05 | 2.94 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.79 | 2.09 | 2.50 / 1.98 | 1.85 | 2.93 | 3.42 | 2.41 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.06 | 1.78 | 1.00 / 1.88 | 1.92 | 3.57 | 2.22 | 3.09 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 2.08 | 1.73 | 3.50 / 6.40 | 1.12 | 23.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 20 Hạng 2 Hàn Quốc
- 01/08KTAsan MugunghwaSeongnam FC20
- 01/08KTCheonan CityYongin City22
- 01/08KTHwaseongDaegu FC51
- 01/08KTCheongjuSuwon Bluewings22
- 02/08KTGimpo CitizenGyeongnam FC11
- 02/08KTBusan I ParkSeoul E-Land FC12
- 02/08KTJeonnam DragonsPaju Citizen12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Ansan Greeners vs Gimhae City thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Ansan Greeners 2-2 Gimhae City (hiệp 1: 1-2).
Trận Ansan Greeners vs Gimhae City diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Ansan Greeners vs Gimhae City thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hàn Quốc đã diễn ra lúc 17:30 ngày 02/08.
Trận Ansan Greeners vs Gimhae City đá ở sân nào?
Trận đấu Ansan Greeners vs Gimhae City đã diễn ra trên sân Ansan WA Stadium tại Ansan.
Tỷ lệ dự đoán trận Ansan Greeners vs Gimhae City như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Ansan Greeners có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Gimhae City thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Ansan Greeners và Gimhae City thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Ansan Greeners thắng 1, hòa 0, thua 0.
