Soi kèo, nhận định Annecy vs Nancy - Hạng 2 Pháp
Annecy
NancyNhận định, soi kèo Annecy vs Nancy - Hạng 2 Pháp
Trước trận đấu giữa Annecy và Nancy tại Hạng 2 Pháp, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Annecy có 35% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 30% và Nancy thắng 35%. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Annecy hoặc Nancy, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, Annecy đang vượt trội hơn hẳn Nancy (58% so với 42%). Về phong độ gần đây, Annecy đạt hiệu suất 1.2 bàn thắng - 1.2 bàn thua mỗi trận, còn Nancy là 1.6 - 1.2 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 4 trận gần nhất giữa 2 đội: Annecy thắng 1, hòa 1, thua 2. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/10/2026.
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Annecy 2.55 - Hòa 3.00 - Nancy 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 2.55 | 3.00 | 2.55 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 3.25 | 2.10 | 3.25 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.94 | 1.79 | 2.50 / 1.92 | 1.82 | 2.69 | 3.38 | 2.46 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.78 | 1.00 / 1.86 | 1.86 | 3.34 | 2.10 | 3.04 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 2.01 | 1.83 | 2.50 / 1.97 | 1.85 | 2.77 | 3.36 | 2.52 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.83 | 1.00 / 1.86 | 1.91 | 3.41 | 2.21 | 3.17 |
🎯 Dự đoán kết quả Annecy vs Nancy
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Annecy hoặc Nancy, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn
Kèo châu Á đang cân bằng (0 trái), nghiêng nhẹ về Nancy
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Annecy
Nancy
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Annecy có thành tích sân nhà 1 thắng - 1 hòa - 1 thua trong 3 trận (tỷ lệ thắng 33%). Ngược lại, Nancy trên sân khách chỉ thắng 50% số trận đã đấu.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 11/10/2026.
Trận khác vòng 9 Hạng 2 Pháp
- 17/1001:00ReimsDijonvs
- 17/1001:00GrenobleBoulognevs
- 17/1001:00LavalClermont Footvs
- 17/1001:00GuingampPAUvs
- 17/1019:00NantesDunkerquevs
- 17/1019:00MetzSochauxvs
- 18/1001:00RED Star FC 93Saint Etiennevs
Câu hỏi thường gặp
Trận Annecy vs Nancy diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Annecy vs Nancy thuộc khuôn khổ Hạng 2 Pháp diễn ra lúc 01:00 ngày 17/10.
Trận Annecy vs Nancy đá ở sân nào?
Trận đấu Annecy vs Nancy diễn ra trên sân Parc des Sports tại Annecy.
Tỷ lệ dự đoán trận Annecy vs Nancy như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Annecy có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Nancy thắng 35%.
Lịch sử đối đầu giữa Annecy và Nancy thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Annecy thắng 1, hòa 1, thua 2.
