Kết quả Almirante Brown vs Deportivo Moron - Hạng nhất Argentina
Almirante Brown
Deportivo MoronNhận định trước trận Almirante Brown vs Deportivo Moron - Hạng nhất Argentina
Trận đấu Almirante Brown vs Deportivo Moron tại Hạng nhất Argentina đã kết thúc với kết quả Deportivo Moron thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Almirante Brown có 1 trận thắng, 6 trận hòa và 2 trận thua trước Deportivo Moron trong 9 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Almirante Brown
#8
48 điểm · 34 trận
12T-12H-10B
Deportivo Moron
#2
58 điểm · 34 trận
17T-7H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · Group A - 31 Hạng nhất Argentina
Xem tất cả kết quả Hạng nhất ArgentinaCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Almirante Brown vs Deportivo Moron thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Almirante Brown 0-1 Deportivo Moron (hiệp 1: 0-1).
Trận Almirante Brown vs Deportivo Moron diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Almirante Brown vs Deportivo Moron thuộc khuôn khổ Hạng nhất Argentina đã diễn ra lúc 23:10 ngày 27/08.
Trận Almirante Brown vs Deportivo Moron đá ở sân nào?
Trận đấu Almirante Brown vs Deportivo Moron đã diễn ra trên sân Estadio Fragata Presidente Sarmiento tại La Matanza, Provincia de Buenos Aires.
Lịch sử đối đầu giữa Almirante Brown và Deportivo Moron thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Almirante Brown thắng 1, hòa 6, thua 2.
