Kết quả Albacete II vs CF Talavera - Segunda División RFEF - Group 5
Albacete II
CF Talavera- A. L. Celik 35'
- F. Roman 74'
- A. Bernardo 76'
- Roman Fernando 90+1'
Nhận định trước trận Albacete II vs CF Talavera - Segunda División RFEF - Group 5
Albacete II vs CF Talavera (Segunda División RFEF - Group 5) đã khép lại với kết quả CF Talavera thắng 4-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Albacete II với tỷ lệ 36%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Albacete II hoặc CF Talavera, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Albacete II
#14
5 điểm · 5 trận
1T-2H-2B
CF Talavera
#7
8 điểm · 5 trận
2T-2H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Albacete II 2.62 - Hòa 3.10 - CF Talavera 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 2.62 | 3.10 | 2.45 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | — | — | 3.25 | 2.05 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.81 | 2.25 / 1.92 | 1.88 | 2.65 | 3.43 | 2.61 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.84 | 1.82 | 0.75 / 1.62 | 2.09 | 3.44 | 2.14 | 3.39 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.83 | 2.25 / 1.91 | 1.88 | 2.71 | 3.03 | 2.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.97 | 1.81 | 1.00 / 2.02 | 1.76 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 4.00 / 1.90 | 1.90 | 3.50 / 6.00 | 1.13 | 41.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác · Group 5 - 5 Segunda División RFEF - Group 5
- 03/10KTGuadalajaraGimnástica Segoviana33
- 04/10KTAtlético PasoReal Madrid III10
- 04/10KTReal Valladolid IICalvo Sotelo30
- 04/10KTGetafe IINumancia00
- 04/10KTRSD AlcaláNavalcarnero13
- 04/10KTSS ReyesReal Ávila30
- 04/10KTAtlético TordesillasSalamanca UDS20
- 04/10KTA Madrid IIIConquense32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Albacete II vs CF Talavera thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Albacete II 0-4 CF Talavera (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: A. L. Celik 35', F. Roman 74', A. Bernardo 76', Roman Fernando 90+1' cho CF Talavera.
Trận Albacete II vs CF Talavera diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Albacete II vs CF Talavera thuộc khuôn khổ Segunda División RFEF - Group 5 đã diễn ra lúc 23:00 ngày 03/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Albacete II vs CF Talavera như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Albacete II có 36% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, CF Talavera thắng 36%.
