Kết quả Al Taee vs Jeddah Club - Hạng nhất Ả Rập Xê-út
Al Taee
Jeddah ClubNhận định trước trận Al Taee vs Jeddah Club - Hạng nhất Ả Rập Xê-út
Trận đấu Al Taee vs Jeddah Club tại Hạng nhất Ả Rập Xê-út đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Al Taee có 3 trận thắng, 3 trận hòa và 3 trận thua trước Jeddah Club trong 9 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Al Taee
#10
10 điểm · 8 trận
3T-1H-4B
Jeddah Club
#13
8 điểm · 7 trận
2T-2H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác vòng 2 Hạng nhất Ả Rập Xê-út
Xem tất cả kết quả Hạng nhất Ả Rập Xê-útCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Al Taee vs Jeddah Club thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Al Taee 1-1 Jeddah Club (hiệp 1: 1-0).
Trận Al Taee vs Jeddah Club diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Al Taee vs Jeddah Club thuộc khuôn khổ Hạng nhất Ả Rập Xê-út đã diễn ra lúc 00:50 ngày 26/08.
Trận Al Taee vs Jeddah Club đá ở sân nào?
Trận đấu Al Taee vs Jeddah Club đã diễn ra trên sân Prince Abdul Aziz bin Musa'ed Stadium tại Hail.
Lịch sử đối đầu giữa Al Taee và Jeddah Club thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Al Taee thắng 3, hòa 3, thua 3.
