Kết quả Abdish-Ata vs Muras United - Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan
Abdish-Ata
Muras UnitedNhận định trước trận Abdish-Ata vs Muras United - Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan
Trận đấu Abdish-Ata vs Muras United tại Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan đã kết thúc với kết quả Abdish-Ata thắng 5-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Abdish-Ata có 3 trận thắng, 1 trận hòa và 4 trận thua trước Muras United trong 8 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Abdish-Ata
#15
15 điểm · 26 trận
3T-6H-17B
Muras United
#4
53 điểm · 26 trận
15T-8H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác vòng 18 Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan
Xem tất cả kết quả Giải Vô địch Quốc gia KyrgyzstanCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Abdish-Ata vs Muras United thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Abdish-Ata 5-0 Muras United (hiệp 1: 2-0).
Trận Abdish-Ata vs Muras United diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Abdish-Ata vs Muras United thuộc khuôn khổ Giải Vô địch Quốc gia Kyrgyzstan đã diễn ra lúc 19:00 ngày 17/08.
Trận Abdish-Ata vs Muras United đá ở sân nào?
Trận đấu Abdish-Ata vs Muras United đã diễn ra trên sân Tsentral'nyy Stadion Kant tại Kant.
Lịch sử đối đầu giữa Abdish-Ata và Muras United thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Abdish-Ata thắng 3, hòa 1, thua 4.
